chất lượng sống càng cao thì nhu cầu chăm sóc sức khỏe và sắc đẹp của con người ngày càng trở nên phổ biến. Một minh chứng cụ thể cho điều này chính là tốc độ phát triển nhanh chóng của các cơ sở spa hiện nay. Để cạnh tranh lại các đối thủ các spa đang chuyển hướng đầu tư giường massage chất lượng để nâng cao hiệu quả của các dịch vụ spa mình. Bài viết dưới đây sẽ tiết lộ cách để chọn được loại giường phù hợp với spa của bạn.

spa có rất nhiều dịch vụ, mỗi cơ sở sẽ chọn cho mình một dịch vụ chuyên dụng khác nhau. Ví dụ như chăm sóc body, chăm sóc mặt, .. bạn cần xác định đúng để chọn được giường phù hợp. Có thể kể đến những dịch vụ phổ biến tại spa như chăm sóc body, chăm sóc mặt,..

Nếu so về khối lượng hay dễ dàng vận chuyển thì giường inox sẽ chiếm ưu thế, tuy nhiên giường chân gỗ lại mang lại nhiều tác dụng hơn cả. Chủ spa không chỉ dễ dàng xịt sơn để thay đổi màu sắc giường cho phù hợp với phong cách trang trí của tiệm mà giường gỗ còn khá êm ái, chắc chắn và tạo cảm giác an toàn cho khách hàng. Chi phí mua giường sẽ bao gồm các khoản khác như dra hay trải giường. Bạn nên tính toán về khả năng quay vòng vốn cũng như tình hình kinh doanh của tiệm sẽ hồi vốn trong bao nhiêu lâu để chắc chắn rằng số tiền chi ra đó là hợp lý. Khi chọn giường bạn cũng nên lưu tâm đến phong cách trang trí chủ đạo của cơ sở spa.

Giường gỗ được tạo từ gỗ tràm có màu khá tự nhiên phù hợp với nhiều phong cách thiết kế khác nhau, ngoài ra bạn cũng dễ thay đổi màu sắc yêu thích bằng sơn màu. Nếu muốn tăng thêm tính thẩm mỹ thì bạn nên phủ keo PU để làm nhẵn bóng hơn đồng thwoif tăng thêm tính chuyên nghiệp. Tiêu chí khác có thể kể đến là màu sắc và thiết kế của nệm hay drap.

Bạn nên chọn loại có màu sắc phù hợp với tổng thể giường và căn phòng. Với 4 tiêu chí trên bạn đã có thể tự chọn cho mình loại giường phù hợp với yêu cầu của mình. Cải thiện và gìn giữ nhan sắc được coi là đặc quyền của phụ nữ, đó đã và đang trở thành một nhu cầu chính đáng của các chị em. Một minh chứng cụ thể cho điều này chính là tốc độ phát triển nhanh chóng của các cơ sở spa hiện nay.

>>> Xem thêm : https://giuongspa.net/ - Chọn giường massage thế nào cho phù hợp?

View more random threads: