Hiện nay chúng ta có thể sử dụng nhiều cách khác nhau để cải thiện vòng một của mình, bạn có thể tham gia các bài tập luyện cơ ngực, dùng các bài thuốc hay tinh dầu để massage. Có nhiều nguyên nhân gây ảnh hưởng tới kết quả của cuộc phẫu thuật, trong đó, bác sĩ phụ trách là một trong những nhân tố hàng đầu. Hãy để Bác Sĩ Việt giúp bạn hiểu rõ hơn về phẫu thuật nâng ngực, đặc biệt là đối với việc lựa chọn bác sĩ đứng ra thực hiện cho mình đấy.

Khi đưa túi ngực, bác sĩ thường sẽ mở một đường nhỏ từ phần nách sang. Nhờ thế mà phần đường chân ngực cùng quầng ngực không lo để lại vết sao. Ngoài ra, kỹ thuật mới được áp dụng trong phẫu thuật nội soi giúp cho đường mở rất mảnh, vô cùng khó phát hiện ra. Vậy nên nếu bạn nào quá lo lắng với việc để lại sẹo hay không thì hãy lựa chọn cách phẫu thuật nâng ngực này nhé.
Bất cứ người mẹ nào cũng không muốn tuyến sữa của mình bị ảnh hưởng. Bởi đây là nguồn dinh dưỡng quan trọng cho sự phát triển ở những năm tháng đầu đời của trẻ sơ sinh. Và chính nỗi lo ảnh hưởng này mà không ít chị em từ bỏ suy nghĩ nâng ngực. Xong với sự ra đời của phương pháp nâng ngực nội so, vấn đề này đã nhanh chóng được giải quyết.

Một trong những lưu ý đầu tiên mà chúng ta chắc chắn không thể bỏ qua khi lựa chọn bác sĩ phẫu thuật thẩm mỹ đó chính là trình độ chuyên môn. Bạn hoàn toàn có thể dựa trên những giới thiệu hay thông qua các văn kiện, bằng cấp mà đơn vị hay các cơ quan khác cung cấp để xác nhận rằng liệu người đó có thực sự đủ trình độ hay không. Một bác sĩ tay nghề cao thường có nhiều bằng cấp chất lượng hay chứng chỉ tay nghề từ bệnh viện uy tín hay nước ngoài,.. Khi cuộc sống ngày càng phát triển hơn, nhu cầu chăm sóc cho sức khỏe và sắc đẹp cũng dần được mọi người chú trọng nhiều hơn. Trong đó, vòng một là trong những bộ phận mà nhiều người vô cùng để tâm, bởi chúng sẽ giúp chúng ta trở nên quyến rũ hơn rất nhiều đấy.

>>> Xem thêm : nâng ngực chảy xệ bác sĩ Việt - bác sĩ phẫu thuật thẩm mỹ nào ở TPHCM có kỹ thuật nâng ngực đẹp nhất