Việc nằm mơ thấy chó không phải là điều mà chúng ta gặp thường xuyên khi ngủ, đặc biệt là khi mơ thấy chó cắn, bị giết thậm chí là chó nói tiếng người ... vậy, giấc mơ nay cho bạn điềm báo gì và bạn sẽ phải đánh con gì để trung lô, đề trong ngày hôm đó. Hãy để dự đoán xổ số miền nam giải mã giấc mơ này nhé.

Bạn đã bao giờ mơ thấy một chú chó nhỏ chưa? Nếu rồi, bạn thử ngẫm xem tôi nói có đúng không?

Bạn là người rất vô tư, hay bông đùa, và được nhiều người quý mến. Ngoài ra, chú chó nhỏ này tượng trưng cho một tình bạn đang nở hoa.

Nếu chú chó đó tỏ ra thân thiện và đáng yêu, điềm báo là bạn sẽ có khoảng thời gian thân thiện, vui vẻ với bạn bè.

Mơ thấy chó thường là điềm tốt, biểu thị rằng ta có những người bạn tri kỉ và sẽ gặp may mắn. Nằm mơ thấy một con chó bị ốm trong giấc mơ của bạn sẽ tượng trưng cho một sự lãng quên của tình bạn.

Mơ thấy chó sói đuổi và cắn thì điềm báo ở đây là những tính cách mới lạ ẩn chứa trong người bạn sẽ được bùng phát. Và những điều khác lạ này sẽ làm cho bạn thành công.

Nhưng những tài năng tiềm ẩn này chính bạn cũng không nhận ra được. Ngoài ra, giấc mơ còn cho thấy bạn là người có khả năng bảo vệ cho những thân yêu của mình tránh được những điều không hay.

Khi bạn mơ thấy trong giấc mơ có ai đó (không phải bạn) bị chó cắn thì điềm báo là bạn cảm thấy mình đã bị một ai đó đối xử tệ, điều này chỉ ra một sự phản bội.

Nằm mơ thấy tiếng chó sủa: Tiếng chó sủa đại diện cho sự bất mãn, không hài lòng. Giấc mơ thấy chó sủa cho thấy mọi người đang khó chịu với cách ứng xử của bạn. Bạn cần phải thay đổi ngay nếu không muốn bị mọi người xa lánh.

Theo quay thu xsmb, mơ thấy chó đánh con 56