Mơ thấy giầy là điềm gì? Mơ thấy dép là điềm gì? Mơ thấy mất giầy là điềm gì? Mơ thấy mất dép là điềm gì? Mơ thấy dép, giầy, mất giầy, mất dép thì đánh con gì? Hãy tham khảo bài viết của xstd nhé.

Khi mơ thấy điều này thì bạn cần xem xét lại chuyện tình cảm với người ấy. Đôi giày cũ là một hình ảnh tượng trưng cho lối mòn cũ kĩ, sự nhàm chán, sự lập đi lập lại một cách vô vị. Có phải tình yêu của bạn cũng đang nhạt dần? Có phải bạn cũng đã lâu rồi bạn không thêm chút bất ngờ cho tình yêu thêm màu sắc mới? Bạn cần quan tâm người ấy nhiều hơn, thêm vào chút sáng tạo cho tình yêu thêm được nồng.

Trộm cắp luôn là điều cấm kị cho bất kì ai. Vì lý do trên nên khi bạn mơ thấy lấy trộm giày của người khác thì đó chắc hẳn cũng không phải là một điều hay ho gì. Một buổi sáng đẹp trời, bạn vừa tỉnh giấc và nhớ lại mình có giấc mơ đó thì hãy ngồi lại và suy nghĩ về các mối quan hệ của mình.

Nếu như bạn mơ thấy mình đang mang một đôi giày không phù hợp với mình thì đó là điềm báo cho những điều không tốt. Đây là điều chứng tỏ bạn đang gặp một số vấn đề trục trặc trên con đường mà mình đã chọn. Rất có khả năng rằng bạn đã chọn sai hướng đi cho mình.

Theo du doan xo so khanh hoa, nếu bạn nằm mơ mà thấy đôi giày mỗi chiếc một màu thì con lô đề mà bạn có thể đánh ngay đó kiếm tiền thì đó là con số đề: 12

View more random threads: