Bạn nằm mơ thấy bàn chân, bạn đang có những thắc mắc về giấc mơ này, không biết mơ thấy giấc mơ này sẽ có những bí ẩn nào đến với bạn trong tương lai. Cùng theo dõi bài viết để trả lời những thắc mắc của bạn nhé!
Theo phân tích của các nhà du doan xo so cho hay, Mơ thấy chân người khác cụt là bạn cần nghỉ ngơi, công việc và áp lực làm ảnh hưởng đến sức khỏe của bạn
Nếu mơ thấy mình bị tháo mất chân như một búp bê, hay chân bị lún bùn không thể nhấc lên được, chứng tỏ sức lao động giảm, hoặc chán ngán tình dục.
Mơ thấy bạn làm tổn thương những ngón chân của chính mình hoặc có một cục chai hay bị trầy xước ở ngón chân thì nó ám chỉ rằng bạn đang lo lắng về tương lai của mình, bạn đang bối rối không chắc chắn được phải tiến lên phía trước trong cuộc sống như thế nào.

Mơ thấy những móng chân của bạn đang mọc, biểu tượng cho sự hiểu biết của bản thân bạn được mờ rộng một cách đặc biệt.
Mơ thấy có đến ba chân hay nhiều hơn thế nữa, chứng tỏ người nằm mơ có tham vọng lởn, việc gì cũng muốn nhúng tay vào; mơ thấy chân không nghe theo lời điều khiển của mình, cho thấy cuộc sống rơi vào cảnh khốn khó.
Nếu trong giấc mơ bạn mơ thấy những ngón chân của mình bị cắt cụt hay bị đứt ngón chân thì điều này là lời cảnh báo đang bị một ai đó hay vấn đề nào đó gây cản trở và phá hoại cuộc sống của bạn để đẩy bạn vào tình trạng khủng hoảng nghiêm trọng
Nếu thấy gót chân trong giấc mơ, đây có thể là tín hiệu cho biết sức khỏe của bạn đang dần hồi phục sau thời gian đài mệt mỏi cho công việc hoặc một kế hoạch nào đó mà bạn đang tiến hành.
Mơ thấy chân bị cắt đứt, điềm báo mất đi sự giúp đỡ của bạn bè, cuộc đời không còn niềm hứng thú. Trong mơ xuất hiện bắp đùi tràn đầy sức sống, tượng trưng sự theo đuổi tình yêu nữ giởi; giấc mơ với cảnh đưa tên bắn vào giữa hai đùi có liên quan đến tình ái.