mũ bảo hiểm trẻ em là một trong dòng mũ bảo hiểm không thể thiếu trong đời sống hiện nay. Không có một phụ huynh nào mà không phải mua mũ bảo hiểm cho con mình tuy nhiên họ lại không biết nón bảo hiểm trẻ em mua ở đâu tốt nhất. CSC xin giới thiệu đến bạn địa chỉ bán mũ bảo hiểm trẻ em đạt chuẩn chính hãng tại Việt Nam.

>> Người bán mũ bảo hiểm chính hãng cần trang bị những kiến thức gì?

Đặc điểm mũ bảo hiểm trẻ em đạt chuẩn

nón bảo hiểm trẻ em đạt chẩn là sản phẩm đã được kiểm định chất lượng và cấp phép. Được cục đo lường chất lượng Việt Nam cấp tem chống hàng giả CR.

nón bảo hiểm trẻ em công chúa mèo

Về cơ bản thì nón bảo hiểm trẻ em cũng không khác với mũ của người lớn , đều sử dụng nhựa ABS nguyên sinh làm vỏ nón có độ bền cao và chịu được lực va đập mạnh. Lớp xốp dùng xốp EPS có độ đàn hồi tốt giảm thiểu tối đa xung lực do tai nạn mang lại. Ngoài ra day quai và chốt mũ cũng rất chắc chắn và dẻo dai để cố định mũ vào đầu.

Để tiết kiệm thời gian và cũng như tránh mua phải hàng giả hàng kém chất lượng các bậc phụ huynh nên mua nón cho bé ở các cửa hàng bán mũ bảo hiểm trẻ em uy tín.

>> Kinh nghiệm lựa chọn mua mũ bảo hiểm độc đáo hà nội

CSC – địa chỉ bán nón bảo hiểm trẻ em uy tín

Với dây truyền công nghệ tiên tiến hiện đại, nguyên liệu đầu vào nhập khẩu 100% từ nước ngoài. Lấy lòng tin của khách hàng làm tôn chỉ hàng đầu. Các sản phẩm mũ bảo hiểm của CSC luôn đa dạng kiểu dáng, màu sắc và mẫu mã cho bạn tha hồ lựa chọn.

Shop bán mũ bảo hiểm trẻ em uy tín tại Hà Nội

Công ty CSC luôn tự hào là địa chỉ bán nón bảo hiểm trẻ em uy tín nhất hiện nay và đang được nhiều bậc phụ huynh tin tưởng cho con em họ sử dụng sản phẩm của chúng tôi.

View more random threads: