Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 10 của 10

Cần 1 ý tưởng về chương trình quản lí

chẳng biết là làm về cái gì nữa. dưới đây là một số cái quản lý mà zkday nghĩ ra;

hì hì. vậy thì làm chương trình quản lý "người yêu" đi [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG] (người yêu nghĩ theo nghĩa rộng ra một xíu).

hoặc là chương trình quản lý tài liệu trong máy tính cá nhân....

chỉ cần cái tiêu đề như vậy thì chế sao thì chế, khi thầy cho chế bài càng dễ ăn điểm.[IMG]images/smilies/wink.png[/IMG].

không biết đúng ý của bạn không.

ừ. Cậu đang làm đồ án CNPM à ? Tớ cũng thế.
    Thích viết cái game gì đó nhưng thầy ko cho. Bảo viết 1 chương trình quản lí, mà tớ thì dốt cái mảng database.

Có gì pm tớ. Cùng làm nhé.

" Quản lý thu nhập của một sinh viên học lập trình C " [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Chắc âm quá.

@ Kid định làm cái quản lí thư viện mà không biết sao đây ? Chưa từng giao tiếp với SQL server [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

maybe die.

Trích dẫn Gửi bởi zkday2686
    chẳng biết là làm về cái gì nữa. dưới đây là một số cái quản lý mà zkday nghĩ ra;

hì hì. vậy thì làm chương trình quản lý "người yêu" đi [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG] (người yêu nghĩ theo nghĩa rộng ra một xíu).

hoặc là chương trình quản lý tài liệu trong máy tính cá nhân....

chỉ cần cái tiêu đề như vậy thì chế sao thì chế, khi thầy cho chế bài càng dễ ăn điểm.[IMG]images/smilies/wink.png[/IMG].

không biết đúng ý của bạn không.
    Có lẽ zkday nói đúng.Mình cần 1 chương trình quản lí người yêu.
    Hok có nhiều người yêu quá cũng phiền.^^

Trích dẫn Gửi bởi Xcross87
    " Quản lý thu nhập của một sinh viên học lập trình C " [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]
    Thu nhập của tớ là -500000 mỗi tháng .
    Có lẽ phải khai báo biến kiểu unsigned int^^

Trích dẫn Gửi bởi kidkid
    Chắc âm quá.

@ Kid định làm cái quản lí thư viện mà không biết sao đây ? Chưa từng giao tiếp với SQL server [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

maybe die.
    Mình cũng chưa học SQL đâu nhé
    Die ở đâu để đi cùng nào!

Cậu RedHat spam cũng vừa vừa thôi nghe cậu [IMG]images/smilies/wink.png[/IMG] !

Nói nghe thì có vẻ buồn cười nhưng mình thì cần ( và mình cũng đang làm ) chương trình quản lý các file dữ liệu có trên ổ cứng bởi vì máy mình có đến 9 ổ đĩa mà mình lại bừa bãi để lung tung cả, khi cần là kiếm mệt nghỉ luôn. Bạn xem ý tưởng này có thích hợp ko thì làm.