Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 4 của 4

bài tập in bảng mã ascii,giúp mình với!!

các bác cho em hỏi,trong bài "in bảng mã ascii ra màn hình thành hai cộtmã ký tự),mỗi lần nhấn enter thì hiển thị một cột",em chỉ in ra được bảng mã thôi,làm sao để thỏa yêu cầu nhấn mỗi lần enter thì hiển thị một cột??cám ơn các bác nhiều!!
    ----------------------------------------------------------
    Cách học tiếng Anh thần kỳ
    Phương pháp học Tiếng Anh hiệu quả ; Ngữ pháp Tiếng Anh cơ bản ; Luyện nghe Tiếng Anh cơ bản ; Cách học từ vựng Tiếng Anh ; Cách phát âm Tiếng Anh ; Học Tiếng Anh theo chủ đề ; Tiếng Anh giao tiếp cơ bản ; Luyện nghe Tiếng Anh giao tiếp ; Học Tiếng Anh mỗi ngày ; Từ vựng Tiếng Anh theo chủ đề ; Hội thoại Tiếng Anh ; Cách học Tiếng Anh hiệu quả nhất ; Tài liệu học tiếng Anh;Nghe Tiếng Anh giao tiếp ; Cách phát âm Tiếng Anh chuẩn; Bí quyết học tốt tiếng Anh; Cách học tiếng Anh thần kỳ; phương pháp tiếng anh thần kỳ; Cách học tiếng anh thần kỳ phần 2; Cách học tiếng Anh thần kỳ đầy đủ; Từ vựng tiếng Anh thông dụng; tiếng Anh thần kỳ

Mình có ý tưởng thế này: đầu tiên in ra 64 kí tự đầu tiên, dùng lệnh getch() để xóa màn hình; tiếp theo in một lúc 2 cột.
    Thế nhìn hơi xấu nhưng đáp ứng yêu cầu bài này rồi[IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG]

Mã:
    #include <stdio.h>#include <conio.h>#include <math.h>#include<malloc.h>    int main(){        for(int i=0;i<256;i++)    {            printf("
    Ki tu: %c|| Ma: %d",i,i);            getch();                       }          getch();    return 0;}

oh,cám ơn bạn,để mình thử xem!!
    ps:cám ơn bác thanhphongcttv nhiều
    Cách học tiếng Anh thần kỳ
    Phương pháp học Tiếng Anh hiệu quả ; Ngữ pháp Tiếng Anh cơ bản ; Luyện nghe Tiếng Anh cơ bản ; Cách học từ vựng Tiếng Anh ; Cách phát âm Tiếng Anh ; Học Tiếng Anh theo chủ đề ; Tiếng Anh giao tiếp cơ bản ; Luyện nghe Tiếng Anh giao tiếp ; Học Tiếng Anh mỗi ngày ; Từ vựng Tiếng Anh theo chủ đề ; Hội thoại Tiếng Anh ; Cách học Tiếng Anh hiệu quả nhất ; Tài liệu học tiếng Anh;Nghe Tiếng Anh giao tiếp ; Cách phát âm Tiếng Anh chuẩn; Bí quyết học tốt tiếng Anh; Cách học tiếng Anh thần kỳ; phương pháp tiếng anh thần kỳ; Cách học tiếng anh thần kỳ phần 2; Cách học tiếng Anh thần kỳ đầy đủ; Từ vựng tiếng Anh thông dụng; tiếng Anh thần kỳ