Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 6 của 6

đề bài là:2. Nhập và xuất ra 1 tập hợp sử dụng kiểu dữ liệu mảng (chỉ quan tâm đến tính chất các phần tử không được trùng nhau, không quan tâm trật tự các phần tử).mong mọi người chỉ rõ dùm e.thanks nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi mremty
    đề bài là:2. Nhập và xuất ra 1 tập hợp sử dụng kiểu dữ liệu mảng (chỉ quan tâm đến tính chất các phần tử không được trùng nhau, không quan tâm trật tự các phần tử).mong mọi người chỉ rõ dùm e.thanks nhiều.
    Theo suy nghĩ của mình là ám chỉ việc các phần tử không được bằng nhau á, bài này theo mình nghĩ là làm for chồng for kết hợp với điều kiện để giải, cụ thể thế nào thì mình vẫn đang làm.
    Mình mới học NMLT nên còn gà lắm , ai thấy sai thì sữa đừng có chửi tội nghiệp em. Em chỉ nói theo suy nghĩ của mình à.[IMG]images/smilies/wave.gif[/IMG]

Nhập và xuất ra 1 tập hợp sử dụng kiểu dữ liệu mảng. (chỉ quan tâm đến tính chất các phần tử không được trùng nhau,

Mọi người giúp dùm...e khổng hiểu xuất ra kiểu dữ liệu mảng?mong mọi chỉ dùm.thanks

chà mình cũng học ck nè. Đang bí bài này, bài của bạn Trường chưa được hoàn chỉnh lắm lúc bạn kiểm tra a[i] == a[j] thì cái hàm của bạn chỉ bắt nhập lại nếu có 1 số trùng, còn khi nhập 2 số trùng thì sao. vd ta có 3 phần tử bạn thử nhập 1 2 2 lúc này nó sẽ bắt nhập lại, bạn thử nhập thêm số 2 nữa xem sao

chắc chắn chủ topic này là sv lớp 11CK, trường KHTN. [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]
    còn lớp CK nào thì chưa bik. mà khi thực hành thì học thầy Bình. tại chỉ có lớp thầy Bình mới cho đề như thế này thôi.
    mình tên Trường, lớp CK1, ca thực hành sáng T2, p I71
    chổ này mình giải quyết như sau:

Mã:
    	for(int i=0; i<n; i++)
    	{
    		printf("arr[%d] = ", i);
    		scanf("%d", &arr[i]);
    		for(int j=0; j<i; j++)
    		{
    			if(arr[i]==arr[j])
    			{
    				printf("Da co phan tu nay, vui long nhap lai