Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    bạn ơi mấy cái plugin down về rồi thả vào đâu hả bạn..! Copy đè file đính kèm setup.sdb vào trong thư mục ../setup cái này mình ko hiểu ý của bạn nói mong bạn có thể nói rõ hơn ko..! cảm ơn bạn

các anh cho em hỏi nếu mà em chỉ down cái vs2010 nhưng ko down các plugin có sao ko ạ !

Trích dẫn Gửi bởi xuyenit55
    các anh cho em hỏi nếu mà em chỉ down cái vs2010 nhưng ko down các plugin có sao ko ạ !
    ko sao đâu
    mình dùng ít dùng plugin lắm
    nhưng mà cái này thì ko thể bỏ qua được http://forums.congdongcviet.com/showthread.php?t=42810

Trích dẫn Gửi bởi giotnuocmat
    ko sao đâu
    mình dùng ít dùng plugin lắm
    nhưng mà cái này thì ko thể bỏ qua được http://forums.congdongcviet.com/showthread.php?t=42810
    hi , thank anh nhé ! [IMG]images/smilies/1.gif[/IMG][IMG]images/smilies/1.gif[/IMG]

bạn langman ơi cho mình hỏi?
    thư mục../setup là thư nào vậy?

Trích dẫn Gửi bởi tmhlove
    bác langman, em copy source VS2010 Ultimate từ đĩa DVD ra rồi copy file setup.sdb của bác bỏ vào và cài đặt thì nó hiện thông báo như thề này là sao bác

trước đó em cài đặt bình thường chưa copy file setup.sdb của bác vào thì nó hiện ra thông báo thoát tất cả các ứng dụng trước khi thực hiện việc cài đặt. Em chọn I accept... và Next thì hiện ra thông báo lỗi invailid key. Bác có thể hỗ trợ em vấn đề này được không ạ.
    Thanks bác langman nhiều
    ôi, bạn load bản RC rồi nên ko được, MS update link đó lên bản RC rồi,
    hết đợt nghỉ này mình qua trường rồi mình upload bản mình đang xài nên cho cả nhà

Trích dẫn Gửi bởi desperado
    bạn langman ơi cho mình hỏi?
    thư mục../setup là thư nào vậy?

bác langman, em copy source VS2010 Ultimate từ đĩa DVD ra rồi copy file setup.sdb của bác bỏ vào và cài đặt thì nó hiện thông báo như thề này là sao bác

trước đó em cài đặt bình thường chưa copy file setup.sdb của bác vào thì nó hiện ra thông báo thoát tất cả các ứng dụng trước khi thực hiện việc cài đặt. Em chọn I accept... và Next thì hiện ra thông báo lỗi invailid key. Bác có thể hỗ trợ em vấn đề này được không ạ.
    Thanks bác langman nhiều

Chả biết VC++ thế nào chứ máy nhà mìh cùng rad studio 2010. Nó yêu cầu ram 1GB, nhưng nhà ngheif chưa nâng cấp được nên vấn chơi 512 vậy mà vẫn chạy bon (chắc tại CPU tốt nên chạy cũng k chậm là mấy ?)
    Đang tải. Thanks trước, khi nào chạy ngon lành thank bằng hành động sau vậy [IMG]images/smilies/18.gif[/IMG]
    Đang tập tành dùng VC++ không biết liệu hè này có viết được cái mini game ra hồn như delphi không nữa [IMG]images/smilies/daydreaming.gif[/IMG]
    Mà nghe dân tình bảo bản VC++ 2011 ra rồi thì phải và ... chán hơn (vì ít người kham nổi việc nâng cấp phần mềm theo nó ) nên chủ yếu quyết định ... dùng đồ cổ chờ ngày M$ tối ưu hoặc giá phần cứng giảm đi một tí rồi tính tiếp [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG])

Má oi, ai biết dl của ổ cứng cần khi cài cái này là bn ko trống 10GB mà vấn thiếu ???[IMG]images/smilies/21.gif[/IMG]
    Chắc về VS 2008 mất

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối