Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 9 của 9

Trích dẫn Gửi bởi zero22hero
    cái này để làm gì vậy langman? quăng 1 cục lên ko giới thiệu gì ai biết đường mà down
    source code hack game plant vs zombie ý
    [IMG]images/smilies/21.gif[/IMG][IMG]images/smilies/21.gif[/IMG][IMG]images/smilies/21.gif[/IMG]

Source code hack plant vs zombie (Demo global hook dễ hiểu)

[IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG][IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG][IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG][IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG][IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG][IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG][IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG][IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG][IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG]

tagert game plant vs zombie đây
    http://www.mediafire.com/?7a7nmviohjyttdt

Thanks anh lang man nghen
    ps: up

cái này dùng sao vậy

em khâm phục bác đó. bác hướng dẫn em viết code hack cụ thể cho các game offline không ạ. Yh: duongvuitinhpm

khâm phục, khâm phục, bạn thật pro. Mình tìm ra được address của "mặt trời" rồi edit nó (bằng CheatEngine), nhưng không thể nào tìm được address của tiền $ để mua đồ trong SHOP [IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG] [IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi anhquen_roi
    khâm phục, khâm phục, bạn thật pro. Mình tìm ra được address của "mặt trời" rồi edit nó (bằng CheatEngine), nhưng không thể nào tìm được address của tiền $ để mua đồ trong SHOP [IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG] [IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG]
    Tiền vàng để mua đồ trong shop vẫn hack bằng CheatEngine được mà [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]. Cho nó tăng giảm rùi scan vẫn đc.[IMG]images/smilies/thinking.gif[/IMG]
    Nhưng scan 1 hồi mình phát hiện ra là nó nhỏ hơn số tiền hiện lên 10 lần. Cứ chia cho 10 rồi scan là ra luôn[IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG]

Đang ở
    hà nội
    Bạn ơi, mình biên dịch cái plantmod.cpp là có thể xài được rồi hả??? [IMG]images/smilies/1.gif[/IMG]