Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Giả sử thế này nè bạn: bạn cần chứng minh mệnh đề sau đây:
    Mã nguồn PHP:
    a&b&c|d->d  
    là đúng hay sai thì dùng cái chương trình của mình, nó sẽ đưa ra từng bước theo thuật giải Vương hạo(havard).

Cách sử dụng:1 - nhập biểu thức cần chứng minh vào ô Nhập mệnh đề cần chứng minh
    2 - Chọn nút chứng minh.
    khi kết thúc chọn nút kết thúc

cái này xài sao vậy, hông bít xài, tác giả cho ví dụ xem ^_^

tác giả có thể nói rõ hơn về ràng buộc dữ liệu nhập trên textbox ko, các phép hội, phép tuyển ... thì nhập sao, các bài này giải thì nhập thế nào
    Mã:
    VD1:
    Ta có các biểu thức sau là đúng:
    	avb, avc,¬a
    Chứng minh:
    	 b^c

VD2:
    Ta có các biểu thức sau là đúng:
    	 AvB, A=> C, B=> D, ¬D 
     Chứng minh:
    	 C

Cảm ơn xkday đã share tài liệu nha, mình đang cần tham khảo.

He he hôm vừa rồi học thuật toán Vương Hạo, hôm nay học thuật toán RobilSon. Vừa hay có tài liệu tham khảo, chắc chắn sẽ cần.
    Thank bạn nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi zkday2686
    Đây là chương trình chứng minh một mệnh đề bằng thuật toán Vương Hạo.
    nó còn chưa xử lý được khi mệnh đề có dấu ngoặc đơn...

cái này mình dùng MFC của vs2003.
    Vuơng Hạo là cái ông nào vậy, người nước nào , mà thuật toán của ông ấy nói về cái gì

bạn ơi tại sao tôi download về mà bung RAR không được vậy [IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG] . nó ko bung rar gì cả [IMG]images/smilies/icon_question.gif[/IMG] . chương trình của bạn có chạy luon bằng file .exe hay ko. thank ban trước cái [IMG]images/smilies/applause.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi abject7
    bạn ơi tại sao tôi download về mà bung RAR không được vậy [IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG] . nó ko bung rar gì cả [IMG]images/smilies/icon_question.gif[/IMG] . chương trình của bạn có chạy luon bằng file .exe hay ko. thank ban trước cái [IMG]images/smilies/applause.gif[/IMG]
    Bạn thử lại xem được không? mình thử và vẫn được [IMG]images/smilies/wink.png[/IMG].
    Chương trình của mình chạy luôn bằng file exe không qua quá trình settup(chưa biết làm [IMG]images/smilies/tongue.png[/IMG]) do chế độ build lúc đưa ra bản Release mình build dạng link libary kiểu Static nên nó chạy mà ko cần một số dll của thư viện MFC.

Vuơng Hạo là cái ông nào vậy, người nước nào , mà thuật toán của ông ấy nói về cái gì
    Bạn học môn Trí tuệ nhân tạo là biết ngay ông này.
    Còn thuật toán này làm gì, bạn kéo lên trên đọc sẽ hiểu [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Mà sao bạn hỏi những câu khích tướng kiểu này nhỉ ??? không nói dễ nghe hơn được à? bó toàn thân. [IMG]images/smilies/tongue.png[/IMG]

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối