Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chương trình "Quà tặng giáng sinh" [Thân tặng các bạn CViet]

Loay hoay mãi mà ko biết post vô box nào cho thích hợp, đành post tạm lên đây vậy, có ji nhờ mấy mod chuyển hộ [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]. Đây là quà mình tặng cho anh chị em trên CViet, đồng thời cho bạn bè nữa [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG], của ít lòng nhiều ấy mà. Cái này chỉ dùng GDI thôi, âm thanh thì dùng thư viện ufMod. Lời chúc thì mình ghi cả trong đó rồi. hihi.

[IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG] [IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG] [IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG][IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG][IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG][IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG][IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG][IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG][IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG][IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG][IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG][IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG][IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG][IMG]images/smilies/opacli.gif[/IMG]

nhạc nhanh quá nhảy không lại. [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Hehe, Nhạc này lượm trên mạng ấy mà.
    Ủa, bạn cũng người quảng trị ah.

Ok. Trước h mình làm project ko giữ source vào làm ji. Mình post source lên đây, mọi người có thể làm bất cứ cái ji với nó trừ việc tặng cho bạn tớ (tại vì tớ có kế hoạch tặng rồi, hihi).
    Thank, peter nha.
    PS: Cái source này ít comment nên mọi người cố gắng đọc, tại làm biếng viết comment quá mà . Cái thuật toán vẽ cây thông mình nhặt được trên mạng nhưng giờ ko nhớ cái address, convert từ source của progressing qua C [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG].

Ơ xem xong 3 lần mới phát hiện ra là nó autoloop
    Thx. Mặc dù sau khi xem 3 lần có vẻ mình cần phải đi nằm chút vì hơi chóng mặt [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Ủa, sao nhiều người down vậy mà ko thấy ai comment hết

Thank, Nhạc hơi kinh dị, hình như là trống chiêng

Cảm ơn bạn nhiều nha, coi source làm theo thôi.

ước gì anh ấy viết bằng vc++ 6.0 thì tốt biết mấy

đôi lời góp ý bài nhạc hơi gây ức chế cho người nghe, còn nhìn cây thông mà hoa cả mắt [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG] nhưng nói chung khá là hay thanks bạn chia sẻ [IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG][IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG][IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nguyenbinh07
    Ok. Trước h mình làm project ko giữ source vào làm ji. Mình post source lên đây, mọi người có thể làm bất cứ cái ji với nó trừ việc tặng cho bạn tớ (tại vì tớ có kế hoạch tặng rồi, hihi).
    Thank, peter nha.
    PS: Cái source này ít comment nên mọi người cố gắng đọc, tại làm biếng viết comment quá mà . Cái thuật toán vẽ cây thông mình nhặt được trên mạng nhưng giờ ko nhớ cái address, convert từ source của progressing qua C [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG].
    ------------------------------------
    Thanks, nhé dù sao mình cũng ko biết gì!hehehehe

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối