Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Lập trình C++ | Tạo list bài hát trong chương trình nghe nhạc

mình đang làm 1 chương trình nghe nhạc bằng ngôn ngử VS C++ , mình đang gặp rắc rối ko biết làm sao để tạo ra đc cái list hiển thị bài hát khi mà mình open ra và click chọn bài hát đó để nghe,ai cho mình xin code cụ thể để làm ra cái list đi,mình cám ởn nhiều,có hình minh họa càng tốt hơn [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG].

Cậu đang cần người khác hướng dẫn hay xin xỏ code ?

chắc cần người hướng dẫn [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG] , mình làm chương trình rồi,giờ chỉ cần thêm cái list nữa,mà ko biết sao thêm list vào, code mình cũng có xem nihều rồi,mà ko biết sao kết hợp nó với cái chương trình mình hết , ai giúp mình với,nick yahoo cac_cac502@yahoo.com , có gì mình gửi chưong trình qua cho bạn,rồi bạn giúp mình thêm list

cậu đưa code lên đi,sẽ có người giúp

Windows Media và một số Player khác dùng SysListView32 để hiển thị list nhạc , tức là sử dụng ListView Control .
    http://msdn.microsoft.com/en-us/libr...37(VS.85).aspx

sao mình ko post chương trình mình lên dưới dạng .rar đc vậy , mình muốn gửi nguyên cái chương trình của mình cho bạn để bạn vào tham khảo code rồi viết thên list vào dùm mình , mà sao ko post lên đc nè trời ( , ai ghi địa mail dùm đi, rồi mình gửi chương trình qua,chứ ở đây mình ko post đc chương trình, hix còn có 2 3ngày nữa là ngày định mệnh rồi (

Cái window media đó voidmain() viết thật đáng ngưỡng mộ T_T, cho r2 hỏi voidmain() viết bằng gì nhỉ ( MFC ? ) ? Giờ có xin code chắc đọc cũng không hiểu nhưng nếu được mong voidmain() chỉ cho cách học VC++ và làm thế nào để bắt đầu với mấy cái app hoàn tráng như thế [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG] , thanks voidmain() trước nhé [IMG]images/smilies/wink.png[/IMG] !

Ặc, tớ chỉ Việt Hóa thôi chứ làm sao viết nổi Windows Media . Theo tớ Windows Media viết pure Win32 chứ không dùng MFC . Để viết 1 app hoành tráng như Windows Media thì Microsoft cũng có cả tá team làm việc này , một người tớ nghĩ là rất khó .[IMG]images/smilies/smile.png[/IMG] [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG] [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG] [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Void Main ơi , bạn ghi nick yahoo của bạn cho mình đi , mình ko post cái chương trình mình lên đc , bạn ghi nick yahoo đi, mình gửi qua cho bạn , bạn coi chương trình mình,rồi thêm cái list dùm mình , chứ mình cũng pó tay với cái list rồi , code thì mình cũng có nhiều,mà ko biết sao để thêm vào cho nó đúng với cái chương trình của mình nữa

Bạn đã làm hết được các chức năng của rồi thì không có lý do gì để không thêm được cái List view vào cả . Hãy tự giải quyết vấn đề của bạn .

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối