Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Share source code website bán voucher (Java - Jsp - hibernate- struts)

Mình có 1 bộ source(bao gồm database) website bán voucher, muốn share cho anh em nào có nhu cầu nghiên cứu và học tập, xa hơn là phát triển để thương mại hóa ^^.

Các tính năng của web:

• Đăng ký, đăng nhậpGửi mail thông báo deal mới cho userQuản lý thông tin userĐặt hàng onlineAdmin quản lý...

Bác chủ thớt à, em thấy bác viết app kia dùng Hibernate và Struts mà em đang tìm nguồn tài liệu để học về Hibernate, Struts2, Spring nên mạo muội hỏi bác nếu có tài liệu về những thứ đó thì cho em xin với. Nếu được tài liệu tiếng Việt thì tốt quá bác.

thiếu strubs2lib-2-1-8-basic

lỗi action trong source packages

hướng dẫn khắc phục lỗi dùm mình ngen...thanks!

H đụng đến mấy cái strust hay java là nản ah. hồi đó học toàn chuyên về c# [IMG]images/smilies/dont_know.gif[/IMG][IMG]images/smilies/dont_know.gif[/IMG]

giúp mình khắc phục lỗi: package org.apache.tiles.jsp.taglib does not exist với[IMG]images/smilies/17.gif[/IMG]. Mà mình chẳng thấy file database ở đâu cả? sorry. mem mới, có j gà quá xin bỏ qua cho[IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi sonpx_c00547
    giúp mình khắc phục lỗi: package org.apache.tiles.jsp.taglib does not exist với[IMG]images/smilies/17.gif[/IMG]. Mà mình chẳng thấy file database ở đâu cả? sorry. mem mới, có j gà quá xin bỏ qua cho[IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]
    Mấy cái lỗi đó thường là do thiếu thư viện thôi chú , chú xem lại công cụ xem đã có đầy đủ chưa , chứ code share thường là chắc chạy ngon rồi mới share thôi

datbase ở chỗ nào thế thớt