Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Trong cái link bạn gửi họ có nói: Since gingerbread-x86, a 64-bit build environment is recommended
    Nhưng không có từ nào có nghĩa là bắt buộc bởi vì phần lớn các thiết bị Anroid vẫn chạy ở 32bit

Trong các phiên bản mới của Android do các nhà cung cấp phát hành, yêu cầu sử dụng Linux 64bits enviroment để build, bạn có thể tải các phiên bản cũ để build trên 32bits enviroment! (32bits enviroment vẫn có thể build nhưng bạn sẽ phải cấu hình lại rất nhiều thứ và có nhiều công cụ không có trên 32bits enviroment)

bạn tạo 1 project mới rồi gắp thả các thư mục res,gen,src sang project mới
    - gắp thả cả AndroidManifest.xml sang nữa
    - import các lib *.jar sang nếu có

run and enjoy !

good luck !

Cảm ơn đã giúp đỡ, mình cũng built thành công rồi ( trên Ubuntu 10.04 LTS 32bit)
    Mất 10 giờ đồng hồ với con Acer 4810T và tìm hiểu thêm thì con Acer này cũng hỡ trợ bản 64bit ( Intel® 64 Architecture = yes )
    và đây là các gói cho bản 32bit mình đã built thành công ( ICS-x86) chia sẻ với ai quan tâm!
    Sở dĩ mình built lại là để cho nó nhận cái con USB 3G của mình, nhà ko có WIFI nên phải vậy... he he
    Mã:
    sudo apt-get install git-core gnupg flex bison gperf libsdl-dev libesd0-dev libwxgtk2.6-dev build-essential
     zip curl libncurses5-dev zlib1g-dev openjdk-6-jdk ant gcc-multilib g++-multilib