Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 6 của 6
    Trích dẫn Gửi bởi dangngocgiabao
    Nếu bạn có riêng file calalina.bat thì cứ bỏ vào mà dùng ko sao cả. Có thể chương trình antivirus của bạn nó xóa mất rồi cũng có, hoặc trong quá trình download bị hỏng nên thiếu file. Mà bạn xài bản nào vậy? dùng bản binary đấy nhé.
    mình cũng không rõ lắm, bạn gửi mình link bản phù hợp được không

Trích dẫn Gửi bởi quan92_cn2
    mình cũng không rõ lắm, bạn gửi mình link bản phù hợp được không
    bạn dùng Win bao nhiêu bit vậy? thì cứ vô trang này: http://tomcat.apache.org/download-70.cgi
    Rồi tùy vào dùng 32bits hay 64 bit mà down về dùng thôi, nhớ down trong mục có chữ Core thôi nhé.

Lỗi khởi động Tomcat 7.0 với Netbean

mình bị lỗi khởi động Tomcat trong Netbean như thế này, mong mọi người giúp cách sửa, thank

mình bị lỗi khởi động Tomcat trong Netbean như thế này, mong mọi người giúp cách sửa, thank

Nó báo rõ ràng rồi còn gì nữa? mất file calatina.bat. Download lại cái tomcat khác mà xài.

Trích dẫn Gửi bởi dangngocgiabao
    Nó báo rõ ràng rồi còn gì nữa? mất file calatina.bat. Download lại cái tomcat khác mà xài.
    có cách nào khác không bác, liệu tải file calatina.bat về có được không, mình tải tomcat 6 vẫn bị như vậy, không hiểu sao cài xong ko có file đó

có cách nào khác không bác, liệu tải file calatina.bat về có được không, mình tải tomcat 6 vẫn bị như vậy, không hiểu sao cài xong ko có file đó
    Nếu bạn có riêng file calalina.bat thì cứ bỏ vào mà dùng ko sao cả. Có thể chương trình antivirus của bạn nó xóa mất rồi cũng có, hoặc trong quá trình download bị hỏng nên thiếu file. Mà bạn xài bản nào vậy? dùng bản binary đấy nhé.