Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chuyên sâu về TableView trong lập trình IOS

TableView không chỉ đơn giản là một phần của chương trình. Đây là thành phần chính trong một số chương trình ứng dụng chuyên về thông tin. Nắm bắt được Tableview không chỉ giúp bạn chạy tốt chương trình mà còn giúp bạn có khả năng làm cho chương trình chạy nhanh hơn và đẹp hơn nhiều:

Mã:
    * Google Drive:https://docs.google.com/open?id=0B3v7a0gMgVkBZjFmaDEyWWMyTFU* Mediafire:http://www.mediafire.com/view/?6rmmybar123r6am

Đang download, thanks vì đã share. Cái TableView này thấy nhiều trong nhiều ứng dụng quá.

TableView trong cuốn sách này đi chuyên sâu về các xử lý và đồ họa.
    Bạn có thể làm được nhiều thứ hơn rất nhiều với TableView thông qua cuốn sách này.

Không những có thể thêm các hình ảnh, các xử lý, button vào trong tableview mà bạn còn có thể thêm hình nền, các delegate và các xử lý về hình ảnh, animation trong TableView. Đây là một cuốn sách rất đáng đọc nếu bạn muốn đi về phần các ứng dụng cung cấp thông tin lớn.

* Để mình cố gắng tìm thêm những cuốn sách tham khảo cho các bạn nâng cao trình độ.

Thanks a @huygamer đã chia sẻ cuốn sách này . Đối với những newbie mới bước chân vào lập trình ios thì có được tài liệu này sẽ là cơ hội để nâng cao skill cho mình .

Không có chi, có người sử dụng là vui rồi ^.^
    Cứ phản hồi vậy là mình thích [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG].

Vẫn đang trong thời gian nghiên cứu game nên tạm hoãn vụ chia sẽ ^.^ Các bạn thông cảm [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]