Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi huygamer
    Ứng dụng cũng có nhưng chủ yếu là về media thoai [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG] (Đỡ mất công phải tìm kiếm nhiều thiết kế ^.^)
    Nhưng mình thì khoái viết game hơn vì Logic nhiều hơn và có thể tự chơi game do mình phát triển [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]
    Chơi game do mình phát triển thì dễ thắng rồi [IMG]images/smilies/lick.gif[/IMG]

Chơi game do mình tạo ra chưa chắc mình thắng đâu ^.^ vì mình có thể sửa chữa cho nó chạy khó hơn khi mình đã hoàn tất.

Viết game cho mình tự nghĩ ra rất là đã cho tới khi có mấy thằng trong group nghĩ ra mấy kiểu chơi trời ơi ^,^
    Cố gắng thôi ^.^

Thank bạn Huy nhé,

Mình cũng thích lập trình game nhưng chưa có time để tìm hiểu nhiều, toàn code ứng dụng thôi.

Đợt này mình sẽ cố gắng và quyết tâm cày 2 quyển này [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Mình thích bạn host rồi đó.

Hi vọng bạn sẽ post nhiều bài hay nữa để mọi người có cũng sở thích được học tập.

Cái đó thì sẽ có thôi.
    Đang làm game, hoàn chỉnh cái post hướng dẫn lên cho tất cả mọi người tham khảo [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Có phản hồi là thấy vui à [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Bạn thật là con người lạc quan nhất mà tui từng gặp HAHAH.
    Post lên quá trời mà không có lấy 1 câu trả lời trong khi lên mediafire vẫn thấy download đều đều.

Chả biết nó có hữu ích hay không? Ít nhất 10 người down thì cũng có một reply chứ ^.^
    Xài được cũng reply "Ờ cái này được đó" là được roài ^.^
    bạn ơi mình cũng đang học viết về game. bọn mình có 1 bài tập viết cờ othello. bạn có thể hướng cho mình về cách viết game đấy k?

Đây là hướng dẫn từ A -> Z cách viết cờ othello.

Site: http://www.raywenderlich.com/29228/h...me-app-part-12
    Site: http://www.raywenderlich.com/29248/h...me-app-part-22

Game không chỉ có giao diện đẹp mà còn có luôn cả AI dành cho máy ^.^
    Game sử dụng thuật toán minimax để lập trình AI cho máy [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Có điều hướng dẫn chi tiết quá không biết các bạn có học hỏi được gì thêm không thoai [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Đây là hướng dẫn từ A -> Z cách viết cờ othello.

Site: http://www.raywenderlich.com/29228/h...me-app-part-12
    Site: http://www.raywenderlich.com/29248/h...me-app-part-22

Game không chỉ có giao diện đẹp mà còn có luôn cả AI dành cho máy ^.^
    Game sử dụng thuật toán minimax để lập trình AI cho máy [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Có điều hướng dẫn chi tiết quá không biết các bạn có học hỏi được gì thêm không thoai [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]
    nhưng có điều sao toàn t.a thế, bạn có tài liệu nào viết bằng t.v không. mình k rành t.a lắm

Lập trình di động hiện giờ rất là mới đối với Việt Nam.
    Số lượng người lập trình được với IOS không nhiều lại rất ít khi chịu chia sẽ kiến thức vì thế nên khó mà có được hướng dẫn bằng tiếng Việt đầy đủ.

Nếu tiếng Anh bạn hạn chế thì thật sự rất khó để bắt đầu lập trình IOS

Lập trình di động hiện giờ rất là mới đối với Việt Nam.
    Số lượng người lập trình được với IOS không nhiều lại rất ít khi chịu chia sẽ kiến thức vì thế nên khó mà có được hướng dẫn bằng tiếng Việt đầy đủ.

Nếu tiếng Anh bạn hạn chế thì thật sự rất khó để bắt đầu lập trình IOS
    mình lập trình trên máy tính chứ có phải trên dt đâu. mà mình cũng ms học cái này thôi mà. nên đang còn kém lắm.

Vậy người vào lầm Box là bạn chứ đâu phải mình [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Object C là một ngôn ngữ chứ không phải nói chung về ngôn ngữ C hướng đối tượng đâu.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối