Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Em Muốn Xin Tên Sách C# để tự học từ đầu !

+ Chẳng là em có ý học C# nhưng em còn lúng túng trong việc chọn sách tiếng việt để đọc , em ko thích đọc trên máy tính cho lắm lên em post bài này mong các Pro C# cho em tên sách Tiếng Việt dậy C# cơ bản nhất hiện đang phát hành tại Việt Nam ! hay chuẩn hơn tại Hà Nội và học C# có lên học kèm theo những gì để bổ trợ và hoàn chỉnh ứng dụng C#

học trên Ebook sướng hơn là mua sách giấy

theo mình nghĩ thì bạn nên mua mấy quyển sách về C# của Dương Quang Thiện hạy Phạm Hữu Khang về đọc.
    Nếu ở HCM thì lên mấy hiệu sách gần trường KHTN mà mua (sách gốc giảm giá tới 20%, có khi còn hơn). Nếu không có tiền thì mua sách photo giá rẻ.

Theo mình thì nên học trên sách hơn để tránh cái tật chép bậy mà không hiểu gì cả, gọi là copy mã nguồn

Theo mình thì nên học trên sách hơn để tránh cái tật chép bậy mà không hiểu gì cả, gọi là copy mã nguồn
    Copy ko chọn lọc và ko hiểu thì khác gì cái máy, học làm gì cho phí nữa. Mình ko control được bản thân mình sao ^_^

Bạn vào forum hoặc là lên google search 1 tý là ra mấy cái ebook lập trình ngay. Thích thì đọc trên máy còn nếu không thì mang ra hàng in ra cũng được, cũng không đắt lắm đâu. Cũng có thể bạn ra mấy hiệu sách đại học mà hỏi.
    Chúc bạn sớm tìm được cuốn sách ưng ý.

Link dơn sách nè bạn cái này học được đó
    http://www.megaupload.com/?d=