Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 9 của 9

Phần mềm chống decompiler "hiệu quả" nhất?

Theo mình biết thì hiện giờ việc dịch code ngược là điều không mấy khó khăn, có khá nhiều phần mềm hỗ trợ làm điều này. Nhưng không phải phần mềm nào cũng có thể phá được mọi loại bảo mật code.

Vì vậy mình xin phần mềm giúp chống decomplier hiệu quả nhất, tối ưu nhất. Hoặc một cách để chống decompiler tốt nhất!

Anh đang mắm giữ khá nhều tool protect cực mạnh(full nha)+ tool unpack ++...khó mà đỡ nổi[IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Anh đã nghiên cú những soft đó lâu rồi...và thấy dc độ mạnh yếu của những tool này....[IMG]images/smilies/18.gif[/IMG]

Em định làm ăn lớn hay sao mà nghĩ đến viêc protect vây???[IMG]images/smilies/thinking.gif[/IMG]

Cho theo ké với...[IMG]images/smilies/1.gif[/IMG][IMG]images/smilies/daydreaming.gif[/IMG]

[IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]!!! không có đâu anh, định thử tài mấy anh decompiler ak mà!!!

Anh có soft j thì chỉ em luôn ngay trên diễn đàn nè, cho cách bạn khác xem với![IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi cchangkhongayngo
    Hehe! Please contact cchangkhongayngo for detail[IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG]

Trong tay anh đang mắm giữ khá nhều tool protect cực mạnh(full nha)+ tool unpack ++...khó mà đỡ nổi[IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Anh đã nghiên cú những soft đó lâu rồi...và thấy dc độ mạnh yếu của những tool này....[IMG]images/smilies/18.gif[/IMG]

Em định làm ăn lớn hay sao mà nghĩ đến viêc protect vây???[IMG]images/smilies/thinking.gif[/IMG]

Cho theo ké với...[IMG]images/smilies/1.gif[/IMG][IMG]images/smilies/daydreaming.gif[/IMG]
    Núi này cao có núi kia cao hơn.
    Ông tự tin ghê thiệt.Ông có dịch ngược cái chương trình của tui đưa ông chưa.
    p/s: ông biết người ta nhiu tuổi ko mà xưng anh ngọt sớt dzay

Hehe! Please contact cchangkhongayngo for detail[IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG]

Trong tay anh đang mắm giữ khá nhều tool protect cực mạnh(full nha)+ tool unpack ++...khó mà đỡ nổi[IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Bác TQN ơi, bác đang ở đâu. Bác vào đây cho sư phụ này được mở mang tầm nhìn đi bác. Có trong tay vài tool nho nhỏ mà họ cứ tưởng họ cao bằng trời !

Trích dẫn Gửi bởi huuhung
    Hic![IMG]images/smilies/2.gif[/IMG]

Dịch được có phân nửa!! Mà cũng đuối như trái chuối!!

Nhưng cũng sắp xong roài[IMG]images/smilies/waiting.gif[/IMG]

Bọn tui quen nhau mà ông!!![IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi meoconlongvang
    Bác TQN ơi, bác đang ở đâu. Bác vào đây cho sư phụ này được mở mang tầm nhìn đi bác. Có trong tay vài tool nho nhỏ mà họ cứ tưởng họ cao bằng trời !
    Sao chưa cái gì mà chăm chọc người ta rồi!! Đọc kỹ xem nào...

Nói gì mà quá vậy cái gì mà cao bằng trời chứ![IMG]images/smilies/Surprised.gif[/IMG]

Tui nói là tui có trong tay những tool protect mà bây giờ đang khá phổ dụng, vì tui cũng nghiên cú

mấy cái này lâu rồi, đặc biệt là trên nền .Net[IMG]images/smilies/waiting.gif[/IMG]

Chứ so bì gì ai đâu...

Biết tiếng bác TQN qua HVA + REA_TEAM[IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG] ++[IMG]images/smilies/17.gif[/IMG]

Nên tui cũng ko dám múa rìu qua mắt thợ[IMG]images/smilies/2.gif[/IMG]

Đặc biệt là qua cái vụ stl kia, tui càng bái phục!

Nội ngồi unpack + soi code + Debug mấy cái mã đó mà đuối rồi, sắp té mà vù đầu chạy...[IMG]images/smilies/online.gif[/IMG]

Cả một vấn đề...

Trích dẫn Gửi bởi huuhung
    Spam!!! Mình năm này 19t, chắc k lớn hơn mấy người trong diễn đàn này đâu!
    Spam!!!Anh ấy chỉ hơi nói quá thôi chứ không có ý j đâu, bạn không cần làm như thế! [IMG]images/smilies/online.gif[/IMG]
    Anh đang mắm giữ khá nhều tool protect cực mạnh(full nha)+ tool unpack ++...khó mà đỡ nổi[IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Anh nếu có phần mềm chống decompiler tốt thì chỉ em, k thì ai biết vào chỉ em với, đừng có spam trong topic của em!!!

Bác TQN sợ chưa đủ trình với bác này đâu [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG])

Dạo trước cũng có người vào hỏi antidebug này nọ,giờ thì thêm 1 topic thế này nữa

Trích dẫn Gửi bởi lttq
    Bác TQN sợ chưa đủ trình với bác này đâu [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG])

Dạo trước cũng có người vào hỏi antidebug này nọ,giờ thì thêm 1 topic thế này nữa
    Thành viên mới mà rành forum quá hen??? Vậy bạn biết phần mềm tốt thì chỉ mình với, mình tìm trên google thì cho nhiều kết quả, mà cái này cần người dùng qua rồi mới biết đc phần mềm nào tốt!