Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 6 của 6

.NET Reflector 7.3.0.18 {Full}

Phần mềm này chắc cũng khỏi cần giới thiệu các bạn cũng biết rồi

Mình sẽ update thường xuyên cho các bạn tại topic này nếu có phiên bản mới !

Phiên bản hiện tại : 7.3.0.18
    Version : VSPro €69

Download tại http://www.mediafire.com/?2ombo2r03c8y666
    Đã tích hợp thuốc trị sẵn + 1 số Add-in rất thú vị, down về xài và cảm nhận [IMG]images/smilies/wave.gif[/IMG]

Enjoy !

Cho các bạn chưa biết cái này để làm gì (từ google translate [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG])

NET Reflector là một công cụ lắp ráp cho nền tảng Microsoft NET có thể được sử dụng để khám phá, phân tích, dịch ngược, và gỡ lỗi các nội dung của bất kỳ lắp ráp NET.. NET Reflector kết hợp trình duyệt lớp, phân tích tĩnh và cao-cấp dịch ngược để giúp các nhà phát triển NET hiểu cách thức hoạt động của thư viện hoặc làm thế nào nó tương tác với các bộ phận khác của một ứng dụng NET.. NET Reflector sẽ biên trình độ C #, VB, IL và một số F # tính năng.

Sao cái này ko add đc reflexil 1.2 nhỉ

pác chư thớt cho em hỏi cái này có dịch dc file .exe của mobile ra mã nguồn k ? hix em đang cần vụ này [IMG]images/smilies/icon_question.gif[/IMG]
    có gì pác cho em xin Yahoo để tiện hỏi

Trời! không add-in dc reflexil 1.2 thì quả là một ác mộng[IMG]images/smilies/17.gif[/IMG]

ver 8.x detected........
    ko nói đến c r a c k e r, những ng dùng soft này thường là sao chép cpde của ng khác [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

link bị die rồi chủ thớt ơi, xem lại dùm đi.