Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 6 của 6
    Bạn nên tạo dùng các chương trình tạo máy ảo như VMWare,Virtual PC,... tạo lấy 1 phiên bản windows rồi dùng nó để test.
    Máy của coder có cả bộ visual ở đó rồi nên môi trường hỗ trợ chạy phần mềm bị "quá tốt"[IMG]images/smilies/cool.png[/IMG].

Test giúp phần mềm Quản lý tiền thiếu Vật tư nông nghiệp (code using C#)

em đang làm phần mềm Quản lý nợ nhưng khi làm xong máy em chạy thì ok nhưng đem qua máy khác thì ko biết có lỗi gì ko,anh chi giúp em test thử giùm em, nếu có lỗi xin báo cho em suka_2409@yahoo.com để em sửa lại. em thấy viết trương trình bằng c# đem qua máy khác chạy hay bị lỗi quá. ko biết có cách nào hạng chế ko.
    Tải Về: http://www.mediafire.com/?6dbmkkdk8xgkglk
    Giao Điện:

bạn share code di cho mọi người tham khảo . Cám ơn bạn trước bạn có thể gửi qua mail của mình được không btv04@gmail.com

sorry bạn nhe mình đang làm phần mềm này để dự thi ý tưởng phần mềm, chưa nộp nên mình ko thể share code cho bạn được.

bạn muốn hết cái này thì nên tạo 1 Project Set up cho Project của bạn.(tự động sẽ lấy đủ DLL ngay thôi).
    Khi đó đem sang máy khác thì chạy file Setup khi đó nó sẽ đầy đủ Library ngay thì sẽ không có Lỗi.

Đem di thi mà sai tool design lậu thì cẩn thận đó bạn àh