Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Vẽ đường thẳng bằng chuột với WPF trong C#

Chào cả nhà. [IMG]images/smilies/wave.gif[/IMG]
    Mình đang làm về đồ họa trong canvas, viết trên C#. Trọng tâm là vẽ đường thẳng bằng chuột với thuật toán Bresenham và cắt đường thẳng đó bằng clipping. Nhưng mình mới vẽ đường thẳng thôi, còn clipping thì chịu. Nhờ các bạn giúp mình bài này với nha. Đây là code của mình, bài làm còn sơ xài, có gì các bạn góp ý giúp mình. Cảm ơn các bạn nhiều.

Code: http://www.mediafire.com/download.php?bdggxv5vha722kr

Sao không thấy ai giúp mình hết vậy nè, bài bày khó giữ vậy ta.

Cầu cứu!!
    Lâu rồi mà không thấy cao thủ nào giúp bài này hết.

Bạn gửi nhầm forum rùi, phải gửi vào Thắc mắc lập trình C# hoặc Nhập môn lập trình C#, ASP.NET
    Còn forum Dự án & Source code C#, ASP.NET chỉ post code hoàn chỉnh của các thành viên để mọi người tham khảo thôi.
    Có lẽ bạn chưa đọc nội quy diễn đàn thì phải! [IMG]images/smilies/daydreaming.gif[/IMG]

Bạn gửi nhầm forum rùi, phải gửi vào Thắc mắc lập trình C# hoặc Nhập môn lập trình C#, ASP.NET
    Còn forum Dự án & Source code C#, ASP.NET chỉ post code hoàn chỉnh của các thành viên để mọi người tham khảo thôi.
    Có lẽ bạn chưa đọc nội quy diễn đàn thì phải!
    Oh. Tại mình ít tham gia diễn đàn nên k biết. Nhưng bài của mình cũng đầy đủ phần nào đó rồi, chỉ thiếu phần clipping trong C# thôi, phần này khó quá. Nên nhờ mọi người tham khảo bài của mình rồi cho ý kiến. Nếu zậy thì mình chuyển bài này sang chủ đề Thắc mắc lập trình C# được chứ bạn! Dù sao cũng cảm ơn bạn.