Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Source - Release - Quick Capture - Ứng dụng chụp màn hình trên windows

Hi cả nhà !

Lâu quá không có thời gian vào diễn đàn, do phải chạy deadline mỗi tuần =]].
    Nay mình share các bạn ứng dụng chụp màn hình trên windows tương tự như FastStone Capture mà đơn giản thôi [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG].

Tính năng:

• Full ScreenActive WindowAll WindowWindow ObjectMenu With Time DelayRegion Eclipse ShapeRegion Rounded Rectangle ShapeRegion Rectangle ShapeRegion Star ShapeRegion Triangle ShapeRegion Free Hand ShapePolygon ShapeFixed Region Circle ShapeFixed Region Rounded RectangleFixed Region RectangleFixed Region StarFixed Region TriangleScree Color PickerScreen Ruler PixelScreen Ruler InchScreen Ruler CmScreen Ruler OptionsScreen Magnifier CircleScreen Magnifier Rounded RectangleScreen Magnifier RectangleCheck For UpdatePlugins ManagerSystem Tray

Và nhiều tùy chọn khác nữa...

Nhược điểm:
    -Hình như trên windows XP bị lỗi đồ họa hiển thị màu đen vùng mình vẽ đồ họa để chụp hình(nghe bạn mình nói chứ mình cũng ko có xài xp nên ko rõ nữa). [IMG]images/smilies/11.gif[/IMG]

Vài tấm hình minh họa:
    Màn hình chính

Chúc cả nhà vui vẻ - vì cộng đồng nguồn mở [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Sau mấy cái file mình up lên đầu tiên rồi mới viết bài, viết xong nó lại biên mất hết vậy không biết nữa, up lại hoài (

mã nguồn bị sao mà load vào báo lỗi thoát liền , ko thể load dc

Thanks, cảm ơn bạn nhiều ^^

Chạy tốt trên Vs 2010 Cảm ơn bạn nhiều

thanks for share