Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Mình không hiểu chương trình của bạn cho lắm! Bạn có thể nêu ý tưởng của nó là gì không?Mình đã xem ct của bạn rồi, nhưng mà sao lúc chạy thì nó bị che lấp 1 phần bên phải khi đọc văn bản trong richtext??

Trích dẫn Gửi bởi snake_programmer
    Mình không hiểu chương trình của bạn cho lắm! Bạn có thể nêu ý tưởng của nó là gì không?Mình đã xem ct của bạn rồi, nhưng mà sao lúc chạy thì nó bị che lấp 1 phần bên phải khi đọc văn bản trong richtext??

Ý tưởng của chương trình của mình là "Tóm tắt văn bản theo 1 tỷ lệ được chọn" và tỷ lệ theo chiều dài văn bản tóm tắt. Lý thuyết mình dựa vào "Ứng dụng logic mờ" hay nói rộng hơn nó là "Máy học" rộng hơn nữa nữa là "Trí tuệ nhân tạo".
    Chương trình ko có gì cao siêu về code cả chỉ đơn là thực hiện được ý tưởng của mình đó là "hãy đọc sách, đọc nhiều vào và đọc phải có chọn lọc, trích rút cái để mà nhớ, để mà viết, để mà nói tôi biết..... "
    "Ý tưởng này xuất phát từ quyển sách "How To Read A Book"
    MORTIMER J.ADLER CHARLES VAN DOREN ĐỌC SÁCH NHƯ MỘT NGHỆ THUẬT.

mình rất cảm ơn vì bạn quan tâm tới cái củ chuối của mình, thực ra có gì đâu bạn chỉ cần hide toolStrip= cách checked thôi mà

Cho mình hỏi tên các thuật toán sử dụng trong chương trình trên là gì vậy?

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi LDK
    Cho mình hỏi tên các thuật toán sử dụng trong chương trình trên là gì vậy?
    ứng dụng của lí thuyết fuzzy logic trong trí tuệ nhân tạo

Công thức tính Wc(t) là gì vậy? ý nghĩa của các biến Wc,Wd,Edu_Md,Econ_Md,...
    Nếu bạn có tài liệu nào về ứng dụng của lí thuyết fuzzy logic trong trí tuệ nhân tạo thì cho mình nhé.
    Xin cảm ơn

À mình còn muốn hỏi thêm một chút về cách chạy chương trình này. Mình chạy thử rồi nhưng không biết đã đúng các bước hay chưa

Nếu ai có bản thuyết minh về cái solution này thì cho mình với! Xin cảm ơn