Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Đóng gói phần mềm + SQL 2k5 + .Net!! Với Setup Factory 9.0. Have fun!!

Mình đả bỏ ra cả buổi chiều để quay cái video này!!!

Sau một thời gian có khá nhiều bạn yêu cầu.....

Trong video này mình hướng dẫn rất cặn kẽ các bước để đóng gói một cách chuyên nghiệp app + SQL 2005 + .Net bằng Setup Factory 9.0, khi cài đặt trên máy khác....[IMG]images/smilies/1.gif[/IMG]

http://www.mediafire.com/download.php?0anwug703lxu7dk times 30 phút 04s giây[IMG]images/smilies/18.gif[/IMG]

Download về nhớ xem từ từ nha vì bỏ qua một chi tiết la nó lỗi đó! Không dc tua qua đâu đó!![IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/Bring.gif[/IMG][IMG]images/smilies/Bring.gif[/IMG][IMG]images/smilies/Bring.gif[/IMG]

Còn đây kaka là app thuơng mại của mình đã đóng gói băng cái này!!!![IMG]images/smilies/2.gif[/IMG][IMG]images/smilies/2.gif[/IMG][IMG]images/smilies/2.gif[/IMG][IMG]images/smilies/2.gif[/IMG][IMG]images/smilies/2.gif[/IMG]

http://www.mediafire.com/?dp7ajipney1pf

Có gì thắc mắt post lên nha!!1[IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG][IMG]images/smilies/wave.gif[/IMG][IMG]images/smilies/wave.gif[/IMG][IMG]images/smilies/wave.gif[/IMG]

Thank bạn rất rất nhiều. Mình sử dụng csdl sql 2000 làm tương tự được phải k bạn? [IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG][IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG][IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi sonsonsonson
    Thank bạn rất rất nhiều. Mình sử dụng csdl sql 2000 làm tương tự được phải k bạn? [IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG][IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG][IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG]
    Không phải!

Hình như là cái 9.0 hỗ trợ 2005 thôi

Vì moduld của nó mình không thấy có SQL 2000

Bạn click vào more moduld thử lên home page của nó xem

Em giờ mới download về chưa xem nhưng thanks bác trước nha hihi

Thank anh chàng đẹp đẹp chai chai cchangkhongayngo hjhjhjhj!!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi suzuke169
    Thank anh chàng đẹp đẹp chai chai cchangkhongayngo hjhjhjhj!!!!!!
    Hơ! chọc quê anh mày hở!!!!????[IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/Bring.gif[/IMG][IMG]images/smilies/Bring.gif[/IMG][IMG]images/smilies/Bring.gif[/IMG][IMG]images/smilies/Bring.gif[/IMG][IMG]images/smilies/18.gif[/IMG][IMG]images/smilies/18.gif[/IMG]

Coi chừng anh mày chém cho xù lông luôn giờ![IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG][IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi suzuke169
    Cho mình hỏi là mình kết nối tới server bằng file mdf trong hay bằng server sql vậy?
    Câu cú gì không hiểu gì cả!!!????[IMG]images/smilies/daydreaming.gif[/IMG]

Cái thằng này!!!

Qua máy khác chạy mà

Mã:
    string strConnect = @"Data Source=SUZUKE-PC\SUZUKE;Initial Catalog=QLTC;Integrated Security=True";
    Là sao???[IMG]images/smilies/daydreaming.gif[/IMG][IMG]images/smilies/daydreaming.gif[/IMG][IMG]images/smilies/daydreaming.gif[/IMG][IMG]images/smilies/cool.png[/IMG][IMG]images/smilies/cool.png[/IMG]

Nói quài không chịu nghe nà!!![IMG]images/smilies/cool.png[/IMG]

- trong video anh hướng dẫn đóng gói bằng factory có phần add folder => cho folder database (anh nói có file *.mdf, log của mdf đó) => ý em hỏi là chỗ kết nối database mình lấy đường dẫn của file mdf trong folder database đó ah?

Cho mình hỏi là mình kết nối tới server bằng file mdf trong hay bằng server sql vậy?

Bằng visual mình kết nối tới mdf được nhưng kết nối không được !!!!!
    Mình gửi file connectdata các bạn xem dùm mình với!!!!

Định làm một cái nâng cao nữa bổ xung tính pro luôn nhưng làm biếng qué!!![IMG]images/smilies/cool.png[/IMG]

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối