Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 3 của 3

[Error]Database website tự động cập nhật dữ liệu lỗi - mong các bác giúp, em gấp đang gấp lắm.

Như tiêu đề em đã nói rõ, hiện tại em đã thiết kế một website bằng Visual 2012 và Database SQL Server 2008, và nó được up lên host và đã chạy. Nhưng em không hiểu sao cứ mỗi ngày vào 22h thì Database của em tự động cập nhật thêm vào tất cả các record trong tất cả các table của database. Dòng dữ liệu tự thêm vào phía sau có dạng như sau:

</title><style>.a8mw%7Bposition:absolute;clip:rect(4 00px,auto,auto,424px);%7D</style><div%2000px,auto,auto,424px);%7D</style><div%20dụ:
    Em có một Username là: BBBAO1991
    Sau khi nó tự đông cập nhật thì có dạng như sau: BBBAO1991</title><style>.a8mw%7Bposition:absolute;clip:rect(4 00px,auto,auto,424px);%7D</style><div%2000px,auto,auto,424px);%7D</style><div%20em cũng đã update lại dữ liệu nhưng mỗi ngày nó cứ lỗi như vậy. Không biết có bác nào đã từng bị hoặc biết cách khắc phục nó, em xin cảm ơn. Tks các bác trước.

Khả năng là cái Host làm rồi. Bạn kiểm tra lại code 1 lần nữa coi có đoạn cập nhật đó không? Nếu không có thì khả năng host db có vấn đề, bạn liên lạc nhà cung cấp để đc hỗ trợ.