Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    mình có DevExpress phiên bản 11 mới nhất đây. Bạn nào dùng thì lấy.

Setup
    C r a c k
    Tutorial

Đối với giao diện menu thông thường, mình cũng mất gần cả tháng mơi làm được cái giao diện đơn giản: từ nghĩ ra bố cục cho đến thiết kế icon và phối màu...
    Để làm được như thế này chắc mất gần vài tháng để thiết kế cái giao diện (1 người làm). Bố cục đẹp, icon pro...tóm lại là quá chuyên nghiệp

mình có DevExpress phiên bản 11 mới nhất đây. Bạn nào dùng thì lấy.
    Cái này vào kat.ph, kéo torrent thì có đủ cả: crac---k,key---g--en(k virus), tut, video demo... hihi

wow thật là vui khi thấy những gì mình làm lại có ích đối với mọi người [IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG]

nếu có thắc mắc gì về devexpress mọi người có thể pm hỏi mình [nhưng dễ dễ thôi nha, khó quá mình không trl được cũng đừng buồn mình nha, hiii]

nick yahoo: nguyenhuynhduyhoa
    nick skype: duyhoa.nguyen_ltrc
    google talk: nguyenhuynhduyhoa@gmail.com
    live messenger: theodorenguyen88@live.co.uk

nick diễn đàn này và vn-zoom là Oops

hy vọng sẽ giúp mọi người đc gì đó

Trích dẫn Gửi bởi hu-xeko
    Đối với giao diện menu thông thường, mình cũng mất gần cả tháng mơi làm được cái giao diện đơn giản: từ nghĩ ra bố cục cho đến thiết kế icon và phối màu...
    Để làm được như thế này chắc mất gần vài tháng để thiết kế cái giao diện (1 người làm). Bố cục đẹp, icon pro...tóm lại là quá chuyên nghiệp

Cái này vào kat.ph, kéo torrent thì có đủ cả: crac---k,key---g--en(k virus), tut, video demo... hihi
    từ khi có ý tưởng và làm xong cái giao diện mình chỉ mất 2 tuần thôi bạn, [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

bài viết hay quá. thanks

không thể tin được bạn có thể làm giao diện tuyệt vời đến thế. Không tưởng.
    Cám ơn. Khâm phục!

Thanks bác phát. Pro

cho mình hỏi cái dev này lúc mình sử dụng c-r-a-c-k nó.. rùi lúc viết xong phần mềm build ra chạy thì nó có bị gì ko nhỉ??

Chào các bạn!
    Mình thấy file demo hay quá, nhưng mình còn yếu quá nên không thể áp dụng cho vb.net dc.
    Mình xin các bạn chút thời gian giúp mình cho mình 1 file demo bằng vb.net để học hỏi với.
    Rất mong đựoc sự giúp đỡ của các bạn.
    Xin chân thành cảm ơn.

Mọi người cho hỏi nếu trong form con có nút exit thì làm thế nào để khi người dùng nhấn exit thì tab cha sẽ close cái tab chưa form đó lại luôn? Tks

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối