Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 141
    Trích dẫn Gửi bởi truong_pro05
    Cho mình xin cái phần Advertise được không! mình đang làm tới phần đó, nhưng trong video khác biệt nhiều quá mình không biết chĩnh chỗ nào!
    bạn download đây nhé, đây là 1 ví dụ thôi [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Cho mình xin cái phần Advertise được không! mình đang làm tới phần đó, nhưng trong video khác biệt nhiều quá mình không biết chĩnh chỗ nào!

Trích dẫn Gửi bởi gacon712
    bạn download đây nhé, đây là 1 ví dụ thôi [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]
    Ùi bạn ơi giúp thì giúp cho trót, chứ ví dụ của bạn mình cũng chẵng thấy thêm được gì, với lại cái csdl bảng Advertise cái Image là gì? lút đầu chỉ có id, name, url, link, target,... thôi mà?

Mong bạn sẽ chia sẽ nhiều bài hay như thế này nữa [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi truong_pro05
    Ùi bạn ơi giúp thì giúp cho trót, chứ ví dụ của bạn mình cũng chẵng thấy thêm được gì, với lại cái csdl bảng Advertise cái Image là gì? lút đầu chỉ có id, name, url, link, target,... thôi mà?
    cái này chỉ là ví dụ thôi mà, bạn thay tương ứng các trường phù hợp với csdl, còn cái source code kia mình k biết vứt đâu rồi

Cho mình xin cái CSS của menu đi bạn ơi!

Trích dẫn Gửi bởi gacon712
    cái này chỉ là ví dụ thôi mà, bạn thay tương ứng các trường phù hợp với csdl, còn cái source code kia mình k biết vứt đâu rồi
    Bạn có thể chụp hình cái diagram ở cuối video 1 hình hết sớm quá minh chưa làm hết được , thank [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hieuthao2289
    Bạn có thể chụp hình cái diagram ở cuối video 1 hình hết sớm quá minh chưa làm hết được , thank [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

cậu gửi mình file global.asax.cs được không. Và hướng dẫn mình làm cái URL giữa các trang với

Bạn nào làm xong cái này rồi chia sẽ source cho mình với! làm tới phần thêm sản phẩm cho từng nhóm sản phẩm bị bí ! mong các bạn chia sẽ [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Trang 5 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối