Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 14 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 412131415 CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 141
    Ai giúp mình cái này với mình làm được đến đây thì bí nên không biết làm thế nào cả.
    ở chổ cột hình ảnh mình muốn chèn 1 images để hiển thị hình ảnh trong đó (viết tay nhé) nhưng ko biết viết thế nào cả, hình 2 chính là source của nó

cảm ơn nhiều

chào các bạn cho mình hỏi sao giờ mấy cái link video minh không xem được nhi? Hiện thống báo là video rieng tư khong xem duoc?
    Có ai co các video do chia se cho mình với ?
    Cám ơn!

- - - Nội dung đã được cập nhật ngày 27-03-2015 lúc 08:22 PM - - -

Chào anh!
    Em muốn hỏi anh một chút
    em lam hiển thị Menu bang store GetByTop nhung lai khong hien thi duoc mong anh giup do

protected void Page_Load(object sender, EventArgs e)
    {
    if (!IsPostBack)
    {
    BindGrid();

}
    }

public void BindGrid()
    {
    grMenu.DataSource = MenuService.Menu_GetByTop("","","[Order]")
    grMenu.DataBind();
    }

- - - Nội dung đã được cập nhật ngày 27-03-2015 lúc 08:25 PM - - -

Trích dẫn Gửi bởi sihuong
    Ai giúp mình cái này với mình làm được đến đây thì bí nên không biết làm thế nào cả.
    ở chổ cột hình ảnh mình muốn chèn 1 images để hiển thị hình ảnh trong đó (viết tay nhé) nhưng ko biết viết thế nào cả, hình 2 chính là source của nó

cảm ơn nhiều
    ban thay <asp:BoundColumn> thành
    <asp:TemplateColumn HeaderText="Hình Ảnh">
    <ItemTemplate>
    <asp:Image runat="server" Width="120px" Height="120px" ImageUrl='<%#Eval("Hinhanh")%>' />
    </ItemTemplate>
    </asp:TemplateColumn>

là được.

Lỗi này là lỗi gì vậy mọi người. Ai giúp mình với

Đang ở
    24 Rạch Bùng Binh , P10,Q3 , HCM
    cho mình xin database của website công ty đi ad ơi. cam ơn ad nhiều. email: dangcongson.cntt@gmail.com

The Controls collection cannot be modified because the control contains code blocks (i.e. <% ... %>).
    loi nay la sao vay ca nha?

Alo chủ thớt ơi cho minh xin cai database website giới thiệu công ty về tham khảo được ko ạ!! xin cám ơn rất nhiều nếu bạn up lên cho minh tham khảo!!

cho mình hỏi,có bạn nào xem xong video 6/15 mà chay dc phần user_login k, mình bi loi cái này, khi nhap admin va admin thì checkLogin có 1 hàm Encrypt pass nên khi xuống cái hàm check (hàm thưc thi câu lệnh store ) thi nó tra ko dc giá trị nào hết vì pass trong Db và pass sau khi encrypt ko giống nhau, mình giải quyết thế nào đây các bạn

Trích dẫn Gửi bởi langtu020690
    cho mình hỏi,có bạn nào xem xong video 6/15 mà chay dc phần user_login k, mình bi loi cái này, khi nhap admin va admin thì checkLogin có 1 hàm Encrypt pass nên khi xuống cái hàm check (hàm thưc thi câu lệnh store ) thi nó tra ko dc giá trị nào hết vì pass trong Db và pass sau khi encrypt ko giống nhau, mình giải quyết thế nào đây các bạn
    Bạn sữa lại bên Login.aspx.cs "StringClass.Encrypt(txtPassword.Text)" thành txtPassword.Text là được.

- - - Nội dung đã được cập nhật ngày 14-11-2015 lúc 04:16 AM - - -

Admin ơi!
    có thể share cho mình phần mềm Gencode bạn sử dụng không. để làm tiếp video tiếp theo.[IMG]images/smilies/online.gif[/IMG]

sao ko xem đc video nhỉ

Link video không xem được, toàn ra trang laptrinh gì không ah?

Trang 14 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 412131415 CuốiCuối