Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 3 của 3
    đùng session thoi bạn, trong asp còn có mutiview và view mà ko biết sài được trong trường hộp này ko
    vd: mutiview và view
    - trong trường hộp đăng kí người dùng, mà tới 30 trường cần nhập thông tin nếu bạn show ra 1 thể thì người dùng giặp là chạy mất rồi, nên người ta dùng mutiview và view để chia trường riêng biệt nhưng nó vẫn nằm trên cùng 1 trang.
    ạc chắc lạc đề.

Trích dẫn Gửi bởi hoanghuynh2409
    đùng session thoi bạn, trong asp còn có mutiview và view mà ko biết sài được trong trường hộp này ko
    vd: mutiview và view
    - trong trường hộp đăng kí người dùng, mà tới 30 trường cần nhập thông tin nếu bạn show ra 1 thể thì người dùng giặp là chạy mất rồi, nên người ta dùng mutiview và view để chia trường riêng biệt nhưng nó vẫn nằm trên cùng 1 trang.
    ạc chắc lạc đề.
    Thanks bạn !
    Nhưng ở đâu mìh dùng tool của Login nên không biết lấy pasword ra làm sao. Còn trường hợp mình tự tạo from đăng ký thì lại đơn giản rùi [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

CreateUserWinzard.Password bị reset khi postbacktback

Cho mình hỏi 1 vấn đề như sau:

Giá trị của CreateUserWinzard.Password bị reset về " " khi mình nhấn create user button.

Bây giờ làm sao để khi trang Load lại (Postback) thì vẫn giữ được giá trị của password, hoặc các nào để lưu gia trị passwordma2 người dùng nhập vào ?

Thanks all !