Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Đang ở
    Số 60 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội
    Bạn vẫn làm đăng nhập như bình thường. Sau đó nếu user đăng nhập thành công thì lưu cái user name vào session rồi cho hiện lên trang thôi

không hiểu rõ lắm , nếu như bạn làm thì hiện lên trang thôi . còn ý mình là hiện lên trang chủ và mất đi phần đăng nhập , như trang chủ congdongcviet.com vậy . Nếu mình hỉu sai thì bạn nói cụ thể với ...

Các pro giúp đỡ với [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]) , Cho mình hỏi với 1 trang aspx có chứa nhiều user custom control được không vậy ?

bạn muốn cho bao nhiêu thì cho [IMG]images/smilies/2.gif[/IMG][IMG]images/smilies/2.gif[/IMG][IMG]images/smilies/2.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi cuibap_sp
    Help me ! huhu[IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG][IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG]
    mình có ý kiến như sau:
    trước tiên tạo một trang success.aspx
    sau khi đăng nhập thành công bạn lưu username vào session và lưu đường link vào cookie và đồng thời chuyển sang trang success.aspx.
    ở trang success.aspx ta thông báo bình thường như cộng đồng c. ta dùng java script để làm tự động chuyển hướng qua đường link lúc nãy lưu ở cookie sau một vài giây.

Help me ! huhu[IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG][IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi TheHalfHeart
    mình có ý kiến như sau:
    trước tiên tạo một trang success.aspx
    sau khi đăng nhập thành công bạn lưu username vào session và lưu đường link vào cookie và đồng thời chuyển sang trang success.aspx.
    ở trang success.aspx ta thông báo bình thường như cộng đồng c. ta dùng java script để làm tự động chuyển hướng qua đường link lúc nãy lưu ở cookie sau một vài giây.
    Cảm ơn pro nha , mình làm được rồi . hehe [IMG]images/smilies/kiss.gif[/IMG]