Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 5 của 5
    Tức là ban đầu bạn làm với 1 sp sau này có nhiều thì tùy chỉnh nó đơn giản dễ dàng hơn hử...

Trong UserControl Bình luận của bạn kia thì tạo 1 contructor nữa với đầu vào là id kiểu string
    VD: public BinhLuan(string id){ /* id ở đây thì sẽ được dùng làm gì thì tùy */ }
    Và ở trang abc.aspx kia trong phương thức pageLoad bạn add user control với lời khởi tạo dùng hàm contructor mới kia
    VD: BinhLuan objBL = new BinhLuan("id_khi ban load san pham da co chang han");

Bạn bỏ cái Sản phẩm lòng trong cái Bình luận

Trích dẫn Gửi bởi vuanphuong
    Bạn bỏ cái Sản phẩm lòng trong cái Bình luận
    Bạn ơi nhưng ở nhiều cái page khác mình cũng muốn để bình luận , nếu mà để thế thì phải code nhiều lại nhiều lần [IMG]images/smilies/wink.png[/IMG])

Trích dẫn Gửi bởi vuanphuong
    thì 1 sản phẩm có nhiều bình luận. Hiển thị 1 cái sản phẩm thì có Id lấy id đó gọi bình luận là được mà
    bạn ko hiểu ý mình ! Mình muốn truyền cái id của sản phẩm lên querystring để ở control hiện bình luận lọc đc cái bình luận của sp

-Nếu là load trang đầu:Thiết lập Start page trong Properties\Web với Querystring tùy ý để load page đầu.
    -Load UserControl thì ở trang abc.aspx thì viết ở phương thức Pageload để đưa usercontrol vào (tùy hứng với masterpage ^^)
    -...
    ----------------------------
    Cơ mà trả lời 1 hồi..mới để ý là... trang của bẹn có 1 sản phẩm hay sao mà load trang Home mà như là show detail của sản phẩm thế ? (Thường thì dưới phần show detail mới có bình luận sản phẩm)