Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 4 của 4

giúp viết thì chắc không ai giúp rồi, vì mỗi người có 1 cách làm khác nhau. mình nghĩ bạn nên tự viết thì hay hơn, bí chỗ nào thì hỏi chỗ đó, hoặc lỗi chỗ nào thì đưa lên cai lỗi đó... ắt sẽ có người giúp bạn.
    -----
    về cách tìm hiểu thì bạn phải biết ít nhất là Admin của bạn dc làm gì, user của bạn được làm gì trong hệ thống, nếu bạn phân quyền ngay taị cơ sở dữ liệu thì sẽ như thế nào, hoặc bạn chỉ muốn phân quyền tại chương trình để chơi thôi (nghĩa là bạn chỉ phân quyền theo chức năng chương thôi) thì sẽ như thế nào.????
    --- ở đây mình nói đơn giản thế này(chỉ phân quyền theo chức năng thôi nhé): khi người đăng nhập thành công sẽ sảy ra 1 trường hợp là chức năng nào dc quyền sử dụng thì chức năng đó Enable = true; còn lại Enable = false hết; hoặc dùng Visiable cũng dc. và cách đơn giản nhất là bắt theo cái lable được gằn tên đăng nhập, thế thôi. còn về phần code đăng nhập là phần cơ bản cho 1 người biết về C# (ví dụ như winform và SQL chẳng hạn), cái này mình không cần nói đến...
    ---------------------
    Chúc bạn thành công.........

Bạn nào cần trang login bằng ngôn ngữ C# thì pm nick mình hoangviet_8907 mình gửi cho.Mình bận nên ko up nên đây được.Thông cảm nhé

Cám ơn hoangvietcntt nhiều nha. Mình cũng cần nữa[IMG]images/smilies/applause.gif[/IMG]