Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 8 của 8
    mình làm được rồi do add nhiều References quá, mà ngộ sao mình thấy có cái project kia add nhóc hết mà chạy được mình làm thì ko, sẳn cho mình hỏi mình sử dụng dotnetbar này đem qua máy khác ko có dotnetbar là chạy ko được phải ko

bị lỗi khi sử dụng dotnetbar trong C#?

em sử dụng dotnetbar làm giao diện khi kế thừa DevComponents.DotNetBar.Office2007RibbonForm, thì kéo hả những chức năng từ toolbox-->dotnetbar điều báo lỗi giống ảnh bên đưới bác nào sài rồi chỉ em với.

References:

đầu tiên mình cũng bị lỗi như vậy.bạn click chuột phải vào phần toolbox rồi chọn mục chooseitem rồi add thêm file .dll vào và său đó bạn tắt VS đi và khởi động lại xem thử

mình add file .dll roi mà cũng bị lổi

Có điền key ko bạn?

Trích dẫn Gửi bởi hoanghuynh2409
    mình làm được rồi do add nhiều References quá, mà ngộ sao mình thấy có cái project kia add nhóc hết mà chạy được mình làm thì ko, sẳn cho mình hỏi mình sử dụng dotnetbar này đem qua máy khác ko có dotnetbar là chạy ko được phải ko
    Vẫn chạy được bình thường, chứ nếu ko thì ai dùng làm j![IMG]images/smilies/tongue.png[/IMG]

bạn ơi,dotnetbar có phải dùng để thay đổi giao diện chương trình không vây?nếu đúng thì dowload ở đâu vậy

Trích dẫn Gửi bởi congtk88
    bạn ơi,dotnetbar có phải dùng để thay đổi giao diện chương trình không vây?nếu đúng thì dowload ở đâu vậy
    bạn lấy ở đây nhé http://forums.congdongcviet.com/showthread.php?t=35211