Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 9 của 9

Cần 1 người kèm lập trình C

tình hình HK vừa rồi em đã trượt môn Lập trình C (cơ bản) do lười học[IMG]images/smilies/alert.gif[/IMG]. Hnay em đến với diễn đàn nhằm mục đích học tập và cần "sư phụ" để bổ sung kiến thức bị gãy. Vì HK tiếp theo em học Cấu trúc dữ liệu và giải thuật em nghĩ 2 môn này có liên quan mật thiết đến với nhau. Nói đến đây em xin cảm ơn và rất rất cần mọi người giúp đỡ em môn lập trình C để có thể học đc CTDL&GT với kết quả khả quan, dù biết là đã làm phiền mọi người trong 4rum nhưng một lần nữa em xin mọi người hãy giúp đỡ em, khó khăn cực khổ đến mấy em cũng chịu. HK vừa rồi em đã trả một cái giá quá đắt cho việc lười học[IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG][IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG][IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG]/!

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi lalaconna
    tình hình HK vừa rồi em đã trượt môn Lập trình C (cơ bản) do lười học[IMG]images/smilies/alert.gif[/IMG]. Hnay em đến với diễn đàn nhằm mục đích học tập và cần "sư phụ" để bổ sung kiến thức bị gãy. Vì HK tiếp theo em học Cấu trúc dữ liệu và giải thuật em nghĩ 2 môn này có liên quan mật thiết đến với nhau. Nói đến đây em xin cảm ơn và rất rất cần mọi người giúp đỡ em môn lập trình C để có thể học đc CTDL&GT với kết quả khả quan, dù biết là đã làm phiền mọi người trong 4rum nhưng một lần nữa em xin mọi người hãy giúp đỡ em, khó khăn cực khổ đến mấy em cũng chịu. HK vừa rồi em đã trả một cái giá quá đắt cho việc lười học[IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG][IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG][IMG]images/smilies/Cry.gif[/IMG]/!
    Và hiện giờ bạn cũng đang lười đấy. Mình nghĩ k0 ai có thời gian kèm bạn học đâu! Ngành này tự học và tự khám phá là chính. Tự học đi. THiếu hụt chỗ nào thì do lí thuyết chưa vững, bạn cứ đọc kĩ lí thuyết và làm nhiều bài tập , biết đâu mai mốt bạn chỉ mặt Bill xxx và nói tao= mày đấy[IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi lalaconna
    Chết rồi mới kêu thì làm gì hả bạn, tự học đi vào mấy trang như stackoverflow hay cpluplus mà học. Chứ ai cũng có việc của mình mà làm sao bảo bạn được, Không làm được làm chưa hay cứ mang lên diễn đàn mọi người góp ý cho.[IMG]images/smilies/wink.png[/IMG]

Tự học thôi, mình còn lười hơn 1 năm rồi, giờ phải mò mẫm lại, tại không hề có đam mê, giờ mua sách với vào đây tìm bài để học, cũng biết chút căn bản rồi.

cảm ơn mn..lấy cần cù bù khả năng thôi

Không có ai dạy bạn đâu bạn phải tự học thôi !!!
    Mới đầu bạn phải học cơ bản trước !!!
    Bạn cố gắng đọc tài liệu nhiều và có thể lên mạng download bộ video hướng dẫn lập trình c cơ bản về học (bộ video gồm 14 bài)!!!
    P.s: Những video đó cũng chỉ tương đối thôi không phải là tất cả bạn không nên chỉ học trên các video đó mà bạn phải đọc giáo trình và điều quan trọng là bạn phải làm nhiều ví dụ để có thể hiểu sâu về các câu lệnh và phương pháp lập trình !!!
    Có gì khó bạn có thể lên diễn đàn mạnh dạn chia sẻ để mọi người trong diễn đàn có thể giúp đỡ bạn !!!
    Chúc bạn thành công !!![IMG]images/smilies/applause.gif[/IMG][IMG]images/smilies/applause.gif[/IMG][IMG]images/smilies/applause.gif[/IMG]

còn cách khác là bỏ tiền ra thuê gia sư.haha.
    Bạn thích chọn cách nào chẳng được

Gửi lại thông tin vào mail cho mình, mình training online cho.

Căn bản bạn vẫn phải tự học. Tìm quyển C của GS. Phạm Văn Ất về mà cầy.

Gmail/Skype: humg.thong

có phí ko bạn, nếu dạy kèm thì phải có phí thì mình mới dạy, c++ mình cứng.