Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Trích dẫn Gửi bởi colin.phongtran
    Như tiêu đề, mình đang cần tìm gấp 1 người có khả năng edit j2me. Mục đích là edit cái client java theo nhu cầu của mình không quá khó, chỉ là chỉnh sửa lệnh. Ai nhận vui long lh:
    Y!M: colin_phongtran
    Gmail: colin.phongtran@gmail.com
    0972 0949 86 Hòa TPHCM
    Dễ thì bạn tự làm đi sẽ tiết kiệm được tiền. Cụ thể bạn muốn làm những gì??? Tài liệu hệ thống có đủ không? Hay người code sẽ phải nghiên cứu hệ thống? Nếu bạn cần có thể liên lạc với mình yahoo & gtalk: hanoi.guy81. Giá khoảng 8-12USD/h (đối với hệ thống dễ).

Trích dẫn Gửi bởi hanoi.guy81
    Dễ thì bạn tự làm đi sẽ tiết kiệm được tiền. Cụ thể bạn muốn làm những gì??? Tài liệu hệ thống có đủ không? Hay người code sẽ phải nghiên cứu hệ thống? Nếu bạn cần có thể liên lạc với mình yahoo & gtalk: hanoi.guy81. Giá khoảng 8-12USD/h (đối với hệ thống dễ).
    Hack game java mobile. Mục đích gây lỗi trên client để bug tiền trong game.

Trích dẫn Gửi bởi colin.phongtran
    Hack game java mobile. Mục đích gây lỗi trên client để bug tiền trong game.
    Bài toán khó rồi bạn, không dễ dàng đâu mà bảo fix nhanh, vì bản thân các game producer cũng fix các bugs nhanh lắm. Bạn có thể pm cho mình chi tiết về games. Đừng quote trên forum.

Chẳng fix phiếc gì cả, game này admin nó chẳng dòm ngó. Muốn hack sao thì hack, có người đang hack trong game. Ức chế nên tìm người hack hộ.