Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 6 của 6

cần người làm 1 bài tập về Object-C (Xcode) Mac giá 1m-1.5m

Hi anh em.
    Em đang cần 1 người code dùm 1 bài tập nhỏ chạy trên Mac, dùng x-code và ngôn ngữ objective-C
    Giá em đưa ra là 1m, tối đa là 1m5 nêu code viết perfect và clean, gọn và đạt 100% yêu cầu

anh em làm xong đưa sourcode em review sẽ giao 500k,1 tuần sau tùy vào ket quả thì em đưa số còn lại.Do em không ở Vn nên người nhà sẽ chuyển khoảng qua ngân hàng

pm cho em vào ngoidemsao257@yahoo.com hoặc yahoo ngoidemsao257 em sẽ gọi lại ngay. ngày nộp là 3/12 nha anh em, gần rồi

thanks ae đã đọc tin, em đín kèm 2 link nào cũng dc.

http://www.mediafire.com/downloadj...er%2520app.pdf

ngay` nop duoc doi lai 3/12 nha anh em up nao

Trích dẫn Gửi bởi ngoidemsao257
    ngay` nop duoc doi lai 3/12 nha anh em up nao
    Hình như rẻ quá ko ai thèm làm .... [IMG]images/smiliesot_talking.gif[/IMG] hay là Object-C ít người làm quá .... [IMG]images/smilies/thinking.gif[/IMG]

anh em làm xong đưa sourcode em review sẽ giao 500k
    Khôn thế, nhỡ chú chạy làng thì sao [IMG]images/smilies/clap_grin.gif[/IMG] Đã sửa rồi thì sửa tiếp đê, đưa file thực thi đã biên dịch, chạy ổn thì giao trước bao nhiêu % người ta mới giao source code [IMG]images/smilies/daydreaming.gif[/IMG]

Cách thanh toán ko rõ ràng và quá nhiều rủi ro cho bên dev.

Có thể thông bao 1 bên thứ 3 kiểu như site này : https://www.freelancer.com

Khôn quá nhiều khi lại bị cái khôn nó hại, cuộc sống con người không nên chỉ nghĩ về bản thân mình. Hơn nữa, số tiền quá ít để bạn phải làm như vậy, Kevin nghĩ freelance.com là sựa lựa chọn của bạn hơn là ở đây, việc thanh toán cũng rất dễ dàng nếu bạn ở nước ngoài.

Thứ nhất là bạn quá chắc cú, các dev không đời nào lại mạo hiểm ( dù tiền hơi ít như vậy)
    Thứ hai là giá rẻ.

Bạn có thể chạy, quịt mà chả ai biết bạn là ai
    Nhưng 1 dev khi chạy, có thể bạn vẫn bị mất tiền nhưng cái uy tín, thông tin của họ sẽ bị bạn bêu riếu lên, ảnh hưởng rất nhiều. Ví dụ như 1 nick lão làng, có uy tín, lâu năm mà lại quịt tiền thì cái uy tín và danh dự của họ bị mất rất nhiều