Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 8 của 8

CMTRS.com cần liên kết frêelancẻr / web désign company

Hi các bạn,

Hiện nay chúng tôi đang cần kết hợp với một công ty bạn ở Viêtnam hoặc a frêelancẻrhóm có thể cung cấp désign khi khác hàng yêu cầu. Hiện tại chúng tôi có rất nhiều websites cần được thiết kế, và muốn cần nhóm freelancer / 1 công ty design làm việc chung lâu dài. Ví dụ như vài templates:

1. Tiệm phở / nhà hàng
    2. Tiệm nails / tiệm bông
    3. Tiệm vàng
    4. Bệnh viện
    ... và một số khác nữa.

Chúng tôi sẽ thanh toán qua paypal: 30%, 30%, 40% cho mỗi template. Template phải cung cấp PSD file và html.

Đây là việc lâu dài, nếu các bạn có thích thú có gi Private Message hoặc post reply cho tôi biết.

không cần viết code gì hết ... àh điều kiện là nhóm freelancers / công ty cần có website, và đang cần PRO, vì mình không có thời gian training

Vậy là chỉ cần cắt html từ PSD chứ đâu cần code gì hả bạn ?

Nghĩa là phải thiết kế PSD và chuyển thành html template?

đúng rồi ... phần HTML rất đơn giãn, là trong photoshop có Save / Export to HTML. Quan trọng là phải biết design

Vậy là chỉ cần design PSD thôi? Và có yêu cầu cụ thể cho mỗi template hay là làm thế nào cũng được?

ah cần cả 2, tại vì khi cắt PSD mình phải dùng chia ra header footer với body. Tụi này sẽ import cái HTML vào trong CMS system. PSD cần là sau này nếu cần sửa / đổi.

Vậy gửi cho mình thông tin cụ thể (như là mỗi template có bao nhiêu trang, yêu cầu về màu sắc, bố cục nếu có) vào email được không: outsourcing[@]congdongcviet.com