Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 8 của 8

CMTRS.com cần software check email

Hello các bạn,

Hiện tại công ty mình cần 1 software có thể đọc được IMAP email address vào sau đó store vào ticket system.

Ví dụ:

email support: support@cmtrs.com
    pass: *******

Bên user:
    test@test.com
    subject: Order New Service

Bên system sẽ tạo 1 ticket record lại information. Khi user email vào support@cmtrs.com, nếu ngày hôm đó user chưa mở ticket nào thì system sẽ tạo 1 ticket
    Tcket #576235, rồi sau đó email lại user là đã nhận được request rồi. Cộng thêm 1 link trong email là user có thể thay đổi những gì đã ghi.

Trả lời lại email:
    do-not-reply@cmtrs.com => test@test.com
    subject: Ticket #576235 - Order New Service
    url/ticket/?576235

Khi user click vào link họ có thể thay đổi, nếu user nhấn reply, email system sẽ trả lời là không hỗ trợ và kêu nhấn vào link để update information.

Có gì các bạn cho mình biết 'viết bao lâu và bao nhiêu tiền ... thanks các bạn đã quan tâm

Bạn có thể cung cấp các thông tin sau không?

Mở ticket ở đâu, đã có sẵn API để mở ticket hay chưa? software chạy trên Linux hay windows, client hay server?

Ticket chưa có (không có api) /cần phải làm.
    Soft chạy trên windows (client).

Nghĩa là hệ thống quản lý tickets cũng chưa có hả bạn?
    Túm lại là chưa có gì, giờ làm mới tất cả?
    Vậy dự án to đấy, bạn có thể gửi cho mình vào outsourcing[@]congdongcviet.com nhé!

Cám ơn các bạn, project này đã được hoàn tất!

Thấy anh này toán đi post thuê làm project xong.
    Khoảng 3,4 hôm sau, project này đã được hoàn tất ( "Ah tôi đã bỏ ra vài ngày cuối tuần để tự làm", " project đã hoàn tất",..)
    Chắc mục đích chỉ để PR cho cty và website thôi. PR 1 vài lần thì bình thường chứ cứ chơi cái trò post project ảo này thô quá.

tất cả project mình post lên không phải là Project ảo, vài project là cho khách hàng, 1 số project là để sử dụng internal tool để hỗ trợ khác hàng, chẳng hạng như project này. Nếu bạn muốn bid hoặc làm thì post reply hoặc send private message hoặc gởi email tui. Giá cả thỏa thuận thì tiến hành. Nếu đây không phải project thì tôi đâu post lên làm gì, ngoài ra tui cũng có tham gia vào các website như oDesk, Freelancer để giúp project nhanh chống hơn.

Một hệ thống quản lý tickets + abc việc làm mấy ngày xong thì khỏi cần phải thuê làm gì [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Mấy ngày thì tính ra khối lượng công việc không nhiều nhỉ? Có khi mình lại muốn thuê bạn làm hệ thống như thế, không biết bạn nghĩ sao? [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]