Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Cần người viết auto bơm máu võ lâm đơn giản!

Nói nhanh ngắn gọn là thế này:
    Mình Gamer Võ Lâm Truyền Kỳ bỏ game đã được 5 năm, quay lại game với niềm đam mê mới đã được 3 tháng.
    Một tháng game ngốn mình khoản 2-5 triệu
    Để giảm tiền kinh phí chơi game này xuống, mình cần một bạn giúp mình viết 1 auto game khá đơn giản ( theo mình nghĩ).

Hiện tại Võ Lâm Miễn Phí ( VLMP ) có sử dụng 2 loại auto chính vAutoF và vAutoPKF
    vAutoPKF: Hỗ trợ dành cho chiến đấu bơm máu, đánh quái + người, theo sau, Tự mở bao máu, Tống Kim v.v... (100% gamer dùng cái này)
    vAutoF: Hỗ trợ làm nhiệm vụ dã tẩu, di chuyển, bơm máu, theo sau, v.v....

Vấn đề là ở chỗ này, hiện tại trong game đa phần mọi người dùng "bao máu" ( Hồi thiên đan tái tạo lễ bao) 1 bao chứa được 60 bình ( Hồi thiên đan tái tạo đơn)
    auto vAutoPKF hỗ trợ tốt tính năng mở bao máu và bơm máu nhưng lại không hỗ trợ tính năng di chuyển trong game (di chuyển và đánh quái theo tọa độ được cấu hình sẵn )
    vAutoF hỗ trợ tốt tính năng di chuyển nhưng lại không có tính năng tự mở "bao máu" và sử dụng loại máu này, auto này đa phần sử dụng những loại máu "đã xưa" ( cữu chuyển hoàn tiên đơn,Đại bổ tán v.v...) không ai còn sử dụng.

2 loại auto này được sử dụng độc lập với nhau, nếu sử dụng 2 loại auto cùng 1 lúc thì coi như ko có tác dụng gì cả từ 2 loại auto này.

Vậy mình đang có nhu cầu vừa chạy tọa độ vừa đánh quái vừa mở "bao máu" và bơm máu.
    Bạn nào có thể giúp mình, theo mình nghĩ bạn chỉ cần viết 1 auto tự mở máu và bơm máu nữa là tốt.

Tức mình sẽ sử dụng loại vAutoF và 1 auto tự viết mở máu và bơm máu song song.

Mình sẽ trả công đàng hoàng nghiêm chỉnh nếu bạn nào giúp được mình.
    Địa chỉ: Đà Nẵng
    SĐT: 01227071012 (Vũ)
    Email: phanvudn@gmail.com

Bỏ game đi bạn ơi. mình mất quá nhiều thứ vì game rồi, chân thành khuyên bạn đó.

Đang ở
    Hà Nội
    mình chơi game để có những phút giải lao sau giờ làm việc.
    Mình bỏ tiền ra để mua sự thư giản trong game thấy nó cũng đáng, chứ không phải cắm đầu cắm cổ vào chơi!