Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Tìm kiếm IT man cùng tham gia dự án start-up tại HCM

Hi,
    Nhóm mình ở HCMC hiện đã triển khai 1 số bước đầu cho 1 dự án start-up về giáo dục và cẩn người có chuyên môn về lập trình và quản trị web. Mình xin nói rõ luôn để các bạn khỏi ngở ngàng khi quyết định. Dự án này mình làm bằng trái tim và đôi tay của các bạn sáng lập và các bạn partners cùng tham gia và đóng góp công sức để cho rra 1 sản phẩm hoàn thiện. Kế hoạch sản phẩm đã hoàn chỉnh, kế hoạch phân phối cũng đang nằm trên bàn để tranh cãi và hiện giờ cần 1 bạn hoặc 1 nhóm bạn có thể cùng nhóm triển khai ý tưởng đó ra thành công cụ trên internet để cung cấp thêm thông tin và tương tác với người dùng. Bọn mình củng chỉ có thể trao cho bạn 1 niềm tin mãnh liệt về 1 tương lai rực rỡ khi sản phẩm đạt doanh thu như kỳ vọng trong vòng 4-5 năm tới chứ hiện tại tất cả các member đều làm không lương và bạn cũng sẽ như vậy.
    Công việc có thể là part-time hay full-time, 1 người hay nhiều người ... chỉ cần có hoài bão là làm chủ bản thân và phát triển ước mơ cho chính mình là có thể tham gia được rồi.
    VIệc này chống chỉ định cho các bạn có ý nghĩ tìm 1 công việc ổn định với 1 mức lương cố định ở 1 cty nào đó, sẵn sàng mài đít hàng ngày cho hết giờ và chăm chú theo dõi lịch hàng ngày đê mong đến cuối tháng ... vì chúng tôi không có khái niệm "cuối tháng".

Hy vọng vẫn có thể tìm được ai đó có cùng chí hướng ở 1 nơi xa xôi nào đó để cùng tham gia ... [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG] [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

P/s. Bạn sẽ được hướng dẫn, huấn luyện và trao dồi thêm kinh nghiệm và kỹ năng làm việc theo nhóm, làm việc với người nước ngoài, làm việc theo hướng mở "open dicussion" và làm việc với 1 môi trường thân thiện. Bạn đừng ngại nếu bạn <24 tuổi hay bạn không có kinh nghiệm hoặc bạn chưa thể giao tiếp bằng tiếng Anh ... tất cả là chuyện nhỏ.

Quên nữa, welcome cả các bạn có chuyên môn về marketing, sales, leadership ... cùng gia nhập nhé. [IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

Hẹn gặp lại bạn, người dám "phiêu lưu cuộc đời" để gia nhập với chúng tôi.

Liên lạc thế nào đây bạn?

Cám ơn bạn đọc tin, bạn gửi pm cho mình bản giới thiệu sơ về bạn nhé. Hồ sơ này chỉ để chọn lọc ban đầu để tìm người thích hợp tránh mất thời gian cho cả 2 bên.