Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 22 của 22
    Em đang kiếm việc outsource loại này mà không biết làm sao (chủ yếu để có kinh nghiệm, sau đó mới là tiền [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]), may đọc bài viết này, cám ơn mấy anh nhiều lắm. Em thấy mấy anh có giới thiệu 3 trang để đăng kí là odesk, rentacoder và getacoder, liều đăng kí cả ba. Nhưng em có một số thắc mắc:
    1/ Mình nhận việt như thế nào, có phải là "Place a bid" rồi đăng kí phải không? Khi nào thì mình biết là mình được nhận? Mà nhận rồi thì nộp project bằng cách nào? Lỡ nhận mà không hoàn thành thì có sao không?
    2/ Cái này nữa, em thấy trang rentacoder nó chỉ cho mình đăng kí tài khoản ở paypal. Anh nào biết làm ơn giới thiệu em về cách rút tiền ở paypal. Có phải đăng kí master card không? Đăng kí nhiều tiền không? Và mấy trang kia nữa, mình sẽ rút tiền bằng cách nào?
    Mong mấy anh chỉ sớm. Em đăng kí rồi mà chưa kiếm ra project phù hợp hic hic... dở quá...

Trích dẫn Gửi bởi nguyentuan2
    Mình có thằng bạn cũng hay làm cái này với Kasamba, bây giờ rating của nó đã cao ngất ngưởng rồi, hàng về liên tục làm không ngơi

Nếu làm tốt thì tà tà mỗi tháng cũng kiếm 500-600, đây là chỉ nói làm thêm ngoài giờ ở cty

Phương thức thanh toán của bạn mình là lập tài khoản thường ở Vietcombank, sau đó báo cáo với Kasamba những khó khăn ở Viet Nam đề nghị tui nó chấp thuận tài khoản này, sau đó cứ 1 tháng 1 lần vào giữa tháng nếu có tiền trong tài khoản Kasamba thì nó sẽ gửi thủ công vào tài khoản Vietcombank
    Freelance mình đã biết. Nhưng có phải là làm việc với C/C++ không? nếu vậy cho mình tham gia với. cho mình cái mail của bạn đi hay là mail của người làm freelance đó.
    Thịnh

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123