Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Global Cybersoft VN JSC tuyển dụng nhiều sinh viên mới ra trường vào vị trí lập trình viên (C/C++, Mobile, .Net, Java ...)

Update ngàyot 02/07/2015

Do tính chất công việc ở công ty chủ yếu dùng tiếng Anh (tài liệu, mail, giao tiếp với khách hàng nếu có,...) nên mình xin mạn phép để nguyên yêu cầu tuyển dụng và tên các vị trí bằng tiếng Anh, mong BQT diễn đàn và các thành viên thông cảm.

Lưu ý:
    - Các bạn ứng viên vui lòng nộp CV tiếng Anh dùm mình, nếu các bạn nộp CV tiếng Việt mình sẽ phải reply và nhắc các bạn nộp bản tiếng Anh => mất thêm thời gian của các bạn.
    - Nếu các bạn đã nộp CV cho Global Cybersoft VN trong vòng 6 tháng gần đây qua bất cứ mail nào => bạn không cần nộp lại vì CV của các bạn đã được lưu trong database.
    - Bạn đã interview và fail trong vòng 6 gần đây => CV của bạn sẽ được duyệt lại sau khi đủ 6 tháng tính từ lần phỏng vấn trước.

Ø 100 Fresh Software Engineer: (HOT!)

• B.S or equivalence in Information Technology (IT).
    • Good knowledge of OOP and UML, Algorithm
    • Good programming skill with Java/.Net/C++
    • Good knowledge with MS SQL, Oracle, DB2, MySQL
    • Good at logical thinking and analysis.

<font size="4">Benefit Packages

Global CyberSoft offers a competitive benefit packages. You will have a chance to enjoy:

Opportunities for advanced career development overseas, including the US, France and Japan.
    Competitive salary & attractive compensation and benefits package:

Allowance for academy degrees and language certification, i.e. Master, PhD, English, Japanese, French language certifications
    Subsidy for inflation, transportation, and meals as needed Significant project bonus based on Project Performance
    Great Significant end-year bonus (besides bonus of 13th salary)
    Additional International Insurance Package for employees and their families
    Annual division trip and company trip for employees and their families

Being an integral part of a dynamic and fast growing global enterprise.
    An open, professional and nourishing environment with out-side of work activities, such as football, tennis, badminton, dancing, music, and charity.

How To Apply

If you are interested in one of these positions, please send an email with your detailed resumes attached to email <font color="#0000FF">huytp@gcs-vn.com
    & CC to stevenphuongitvn@gmail.com as soon as possible.

Huy Tuan Phuong
    Hurman Resource Recruitment Coordinator
    Software Quality Control - Lead Engineer

mailto:huytp@gcs-vn.com
    CC to stevenphuongitvn@yahoo.com (private mail)

GLOBAL CYBERSOFT (VIETNAM) JSC
    Helios Building, Quang Trung Software City,
    District 12, Hochiminh City, Vietnam.
    Mobile: +84 9 1724 2937

Đang ở
    24 Rạch Bùng Binh , P10,Q3 , HCM
    Hiện tại bên mình đang có rất nhiều cơ hội việc làm cho các bạn sinh viên công nghệ thông tin mới ra trường. Các bạn cứ mạnh dạn apply nha.

thèn Bạn em nó thi entry rồi phỏng vấn mà rớt rồi, nghe nói vô khó lắm phải không anh, ...... chán quá ... hixhix, có cần bí quyết gì không anh

Trích dẫn Gửi bởi thach1689
    thèn Bạn em nó thi entry rồi phỏng vấn mà rớt rồi, nghe nói vô khó lắm phải không anh, ...... chán quá ... hixhix, có cần bí quyết gì không anh
    Anh thấy cũng đâu khó lắm đâu, chủ yếu là các bạn vững kiến thức + anh văn kha khá tí là được mà.

Vậy rớt rồi, thì có cơ hội được phỏng vấn lại không vậy anh?

Trích dẫn Gửi bởi thach1689
    Vậy rớt rồi, thì có cơ hội được phỏng vấn lại không vậy anh?
    Được pv lại chứ em, theo như thông tin ở Post 1 của anh đó. CV từng fail review hoặc fail pv sẽ được pv lại sau 6 hoặc 12 tháng tuỳ theo những improve của ứng viên thể hiện qua CV hoặc kết quả pv lần trước.

Hiện tại bên mình đang có rất nhiều cơ hội việc làm cho các bạn sinh viên công nghệ thông tin mới ra trường. Các bạn cứ mạnh dạn apply nha.

Hiện tại bên mình đang có rất nhiều cơ hội việc làm cho các bạn bao gồm cả sinh viên công nghệ thông tin mới ra trường. Các bạn cứ mạnh dạn apply nha.

Hiện tại bên mình đang có rất nhiều cơ hội việc làm cho các bạn bao gồm cả sinh viên công nghệ thông tin mới ra trường. Các bạn cứ mạnh dạn apply nha.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối