Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Bạn không nên học ở Infoworld, vì nó chỉ là một trung tâm tin học ngoại ngữ, không có bằng cấp...học xong 4 năm chỉ có cái chứng chỉ.
    Bạn có thêm chứng chỉ toeic và chứng chỉ tin học của microsoft cái này nơi đến nào cũng có thể thi...nó không phải là bằng cấp mà chỉ là chứng chỉ bạn chú ý đều này vì 2 cái này có giá trị khác nhau cần phân biệt rõ.

Mình có quen thằng bạn học ở trường đó, phải nói là bạn đó thành thạo .net vô cùng! Điều đó chứng tỏ là ở đó dạy cũng không tồi, và quan trọng hơn nữa là bạn cũng cần phải tự học là chính!. Quan điểm riêng của snake.

Mình có nghe thông tin về trường này vì có người bạn của thằng bạn học ở đây, chương trình dạy tốt, giống giống của KHTN , và bạn cũng biết rùi , KHTN thì .NET xuyên suốt quá trình học.nên mình nghĩ sinh viên InfoWorld code .NET cũng tốt, nhưng mà quan trọng là chương trình dạy, tuy nhiên không rõ là sinh viên bên đó học như thế nào nữa.

Bên mình đang liên kết giảng dạy kỹ năng mềm cho sinh viên đó. Hiện nay bên đó sắp đưa kỹ năng mềm thành môn chính thức, nhà trường sẽ giúp các bạn trang bị từ bây giờ luôn, chứ không để các bạn thiếu và tự bơi nữa