Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Mình nộp ở vị trí Dev, Fsoft Đn bạn à, nộp hồ sơ tầm 1 tuần là họ gọi rồi

ah uh. Mình ở Hà Nội. Nộp hôm thứ 7. Ko biết bao giờ họ gọi đây. Fresher hả bạn.?

Các câu hỏi thường gặp khi phỏng vấn FSOFT

Chẳng là ngày thứ 2 em phải đi phỏng vấn ở bên Fsoft rồi, mấy bác cho em xin tí kinh nghiệm và các câu hỏi mà Fsoft hay phỏng vấn là gì được ko ?
    Các câu hỏi về đời sống của Fsoft
    Các câu hỏi về kiến thức.
    Các câu hỏi khác.
    Và mình nên trả lời như thế nào ấy

Em có biết nhậu không? Đá banh được không? 2 yếu tố giúp fresher pass pv. [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

mình nộp cv 2 lần rồi. Chắc Fsoft Hà Nội die rùi [IMG]images/smilies/waiting.gif[/IMG]

có thể họ cảm thấy cv của bạn không phù hợp yêu cầu của họ nên họ không gọi thôi

Hiện nay kinh tế khó khăn, Fsoft đang thắt chặt việc tuyển người , kể cả fresher. Một số người dù có hợp đồng chính thức nhưng khi dự án hết hạn vẫn bị đẩy sang pool ngồi + phỏng vấn lại. Một số nơi bị giới hạn nhân sự. Hầu hết bây giờ chỉ tuyển senior thôi thì phải. Nếu hồ sơ của bạn không outstanding thì nhiều khả năng là ko được để ý đến.

Trích dẫn Gửi bởi tiendaotd
    Hiện nay kinh tế khó khăn, Fsoft đang thắt chặt việc tuyển người , kể cả fresher. Một số người dù có hợp đồng chính thức nhưng khi dự án hết hạn vẫn bị đẩy sang pool ngồi + phỏng vấn lại. Một số nơi bị giới hạn nhân sự. Hầu hết bây giờ chỉ tuyển senior thôi thì phải. Nếu hồ sơ của bạn không outstanding thì nhiều khả năng là ko được để ý đến.
    FSOFT to đùng thế mà cũng có kế hoạch cắt giảm nhân sự nữa hả bác ? [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]

Mình điện hỏi thì vẫn tuyển, chả biết làm sao?
    Mình cũng nộp 2 lần ở HN, kệ, cứ chờ :P

Cơ mà có hai kiểu hỏi:
    1. Em có biết... như kakakhang
    2. Quay về hỏi kĩ thuật.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối