Số là mình đang làm tại 1 cty phần mềm (cũng nhỏ thôi) do chán quá nên mình đã apply vào Fsoft (PV rồi và Pass).
Hiện tại mọi thủ tục Offder đã xong hết rồi, giờ chỉ cần đi làm thôi (còn khoảng 15 ngày là đi làm).
Nhưng toàn thấy mọi người kêu ca về vấn đề Fsoft nhiều lắm (lương thấp, làm khoảng 6 tháng 1 năm là out, hết dự án ngồi chơi => tự OFF [IMG]images/smilies/21.gif[/IMG][IMG]images/smilies/21.gif[/IMG][IMG]images/smilies/21.gif[/IMG][IMG]images/smilies/21.gif[/IMG] ) nên tâm lý hơi hoang mang và chán nản (có thể mình không có lập trường [IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG][IMG]images/smilies/laughing.gif[/IMG] ) , mình có khoảng 1,5 năm kinh nghiệm .NET và mức lương khởi điểm khi vào Fsoft là 7tr2 (cùng các phụ cấp và luong tháng 13, lương mềm gì đó,...) là ok không các bác ?

Thật sự lý do tính chuyển việc là : ở cty củ hiện tại ko có chế độ tốt, môi trường ko năng động, chỉ làm và làm...., và muốn trải nghệm môi trường mới xem sao (nhiều phong trào giải trí thể thao, du lịch du hoạn, ... và em mong muốn học tiếng Nhật để đi Onsite tìm cái thú vị ,...) nên tính chuyển việc [IMG]images/smilies/wink.png[/IMG][IMG]images/smilies/wink.png[/IMG]

Ai đã từng trải và có kinh nghiệm thì xin được chỉ giáo ! [IMG]images/smilies/2.gif[/IMG][IMG]images/smilies/2.gif[/IMG][IMG]images/smilies/2.gif[/IMG]