Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 5 của 5
    Đang ở
    89 Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

Mình thấy bọn bạn mình nó học ở Nhất Nghệ bạn à. Bạn vào đây để tham khảo thêm nhé :www.nhatnghe.com

Trích dẫn Gửi bởi need_update
    Xin chào tất cả các bạn, mình muốn học thiết kế WEB, banner quảng cáo, logo, hình bìa như bìa album đĩa nhạc ... thì học ở đâu tốt nhất và rẻ nhất
    Mình hiện đang ở TP HCM.
    Trung tâm đào tạo designer rất nhiều, vì thế rất khó để chọn một chỗ thích hợp nếu không có nguồn tin chính xác, nhiều khi tiền mất tật mang nữa. Hiện mình thấy có một số trang web chuyên đăng tải các khóa học, nhiều lĩnh vực bạn có thể tham khảo và lựa chọn. Mình thấy hôm bữa Mực Tím có đăng trang www.hieuhoc.com, thấy cũng khá hay, có thông tin chi tiết khóa học, trung tâm đào tạo và cho đăng ký trực tuyến luôn. Thỉnh thoảng mình thấy cũng có các đợt hỗ trợ học phó khi đăng ký trực tuyến nữa, bạn thử xem sao.[IMG]images/smilies/smile.png[/IMG]

nói chung thì học thiết kế web thì cũng không khó lắm ... bạn có thể tự học ở nhà và qua mạng Internet

Nếu muốn làm mấy thằng này bạn có thể học ở bất kỳ chổ nào bạn muốn. nói về photoshop thì mình có cái trang này thỉnh thoảng cũng có vào. trong này đa số là guru về photoshop:d.
    http://vietphotoshop.com/ Bạn vào chổ này thử xem sao???

Chúc bạn thành công!!!