Chào mừng đến với Diễn đàn lập trình - Cộng đồng lập trình.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Trích dẫn Gửi bởi Girl_devil_kool
    Em là thành viên mới của 4rum. Em đang học lớp 10 là con gái và muốn tương lai sau này trở thành LTV.
    Hãy cho em biết em phải làm gì cho tương lai. Và LTV là nghề như thế nào? Cần đòi hỏi những gì?
    PhẢi thi vào trường ĐH như thế nào? Xin mọi người chỉ bảo và giúp đỡ...tks
    hơ ! bạn này giống mình năm lớp 9 cũng bắt đầu xác định là theo công nghệ thông tin và học bách khoa ! ngày đó ở quê muốn học về lập trình nhưng không có điều kiện ![IMG]images/smilies/21.gif[/IMG][IMG]images/smilies/21.gif[/IMG][IMG]images/smilies/21.gif[/IMG]
    ps : bạn mới lớp 10 thì cố gắng học thật tốt vào còn thi vô đc đại học và quan trong nhất đối với nghề lập trình đó là khả năng tư duy và cách cài đặt thuật toán thế nên bạn cố gắng học toán thật tốt vào và nếu có điều kiện thì học pascal đi ! good lucky ! [IMG]images/smilies/2.gif[/IMG][IMG]images/smilies/2.gif[/IMG]

rất cảm ơn bạn đã chỉ bảo...nhưng ai có thể cho mình biết LTV co mấy loại? hey...[IMG]images/smilies/Surprised.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Girl_devil_kool
    rất cảm ơn bạn đã chỉ bảo...nhưng ai có thể cho mình biết LTV co mấy loại? hey...[IMG]images/smilies/Surprised.gif[/IMG]
    Có nhiều loại lắm bạn, loại kém có, loại giỏi có, trung bình có, trên trung bình, hơi khá, khá... bỏ nghề cũng có [IMG]images/smilies/biggrin.png[/IMG]